Kuna umuhimu wakuwapeleka "practical study tour" viongozi wa magamba


MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,138
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,138 4,478 280
Kutokana na kauli za kuchefua, kifedhuri, na kuudhi za viongozi wa magamba kama Makinda, Lukuvi na wengineo juu ya tukio lilotokea Arusha, mimi naona kuwa huu ni muda mwafaka kwa sisi watanzania kuwachangia pesa japo kwa njia ya mtandao (m-pesa, tigo pesa, airtel mone, sasatel money, )viongozi wa magamba ili waende maeneo kama lebanon, darful, syria, yemen, palestina , ukanda wa gaza, ukingo wa magharibi, maeneo ya jordan yatawafaa zaidi na kisha watapokuwa huko wawe mstari wa mbele ( frontline) japo kwa asiku tatu tu, na kisha wakati wa kurudi wamtembelee Hosni mbarak, Laurent Bagbo, na wengineo kwani zitawatosha kurudi na somo halisi. Msafara utaongozwa na Lukuvi na Wasira , wakisaidiwa na ndugai na makinda. naomba Nawasilisha.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Macho yanauma kusoma
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,492,972