Kuna Umuhimu Wa Watumiaji Wa Simu Kulipwa Na Kampuni Za Matangazo.


bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,123
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,123 280
Ukipeleka Tangazo lako lolote iwe ni kwenye Tv au Radio Yakupasa ulipie

Kama vile Simu Yangu nayo imekua Ubao wa Matangazo naona Dstv...nk wakiweka kwa Screen ya Simu Matangazo yao

Siwezi Kulipwa na Hawa Jamaa?Manake imekua zaidi ya Kero
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099