Kuna uhusiano gani kati ya hivi vitu viwili

my name is my name

JF-Expert Member
Jan 12, 2015
1,553
2,000
Hivi kwanini mtu akipenda chooni kukojoa lazima ajambe. utasikia churururururu halafu mbwi kuna uhusiano gani kati ya kujamba na kukojoa na kwanini mtu awezi kukojoa bila kujamba?
 

kinyama nje

JF-Expert Member
Jul 3, 2017
1,727
2,000
huyo atakuwa bwabwa minajua ukinya lazima ukojoe hata kidogo. hiyo ya kujamba kagua malinda hayo unaweza kuwa wachawi wanakula kitu t
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
17,905
2,000
Hivi kwanini mtu akipenda chooni kukojoa lazima ajambe. utasikia churururururu halafu mbwi kuna uhusiano gani kati ya kujamba na kukojoa na kwanini mtu awezi kukojoa bila kujamba?
Kama wewe inakutokea hivyo basi nina wasiwasi sana na upande wako inakotokea yabisi.
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
13,537
2,000
Aiseee Magu ana kazi sanaa... Wananchi wenyewe ndo hawaa viwanda labda vya bhangiii...
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,337
2,000
Yaani mtu kawazaa. Katafakariii! Kaona hapana. Ngoja awashirikishe waungwana namna anavyopiga ushuzi wa ngomani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom