Kuna uhusiano gani kati ya dawa ya meno na njaa?

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
6,026
2,000
Wakuu kuna mahusiano gani kati ya dawa ya meno na njaa? Maana ukishapiga tu mswaki na dawa njaa inauma sana.
Tofauti na usipotumia dawa ya meno husikii njaa ila ukishapiga mswaki kwa kuweka dawa ya meno njaa inakuwa kali balaa.

Kwanini?
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
21,404
2,000
Kama vipi usiswaki na dawa sisi wamasai mbona hatujui hayo madawa yenu tushazoea limti pori letu kiroho safi
 

Koffi Annan

JF-Expert Member
Dec 23, 2018
785
1,000
this is really and i'm witness ,, ila ni baadhi ya dawa nilipochange kdg afadhal,, af pia ukimeza mate ko avoid sana kumeza mate
 

Statesmann

JF-Expert Member
Jul 16, 2019
2,347
2,000
Wakuu kuna mahusiano gani kati ya dawa ya meno na njaa? Maana ukishapiga tu mswaki na dawa njaa inauma sana.
Tofauti na usipotumia dawa ya meno husikii njaa ila ukishapiga mswaki kwa kuweka dawa ya meno njaa inakuwa kali balaa.

Kwanini?
kipindi niko boarding tulikuwa hatuswaki hadi mida ya pora saa nne
 

School face

JF-Expert Member
Sep 12, 2019
247
500
Wakuu kuna mahusiano gani kati ya dawa ya meno na njaa? Maana ukishapiga tu mswaki na dawa njaa inauma sana.
Tofauti na usipotumia dawa ya meno husikii njaa ila ukishapiga mswaki kwa kuweka dawa ya meno njaa inakuwa kali balaa.

Kwanini?
Coz cc watanzania tumeendekeza na kufanya mswaki kama ndio breakfast
Wakati wazungu wenyewe wakiamka wanapata breakfast kwanza afu ndo wana swaki
Ushauri ukiamka pata chai kwanza afu ndo uswaki
 

trachomatis

JF-Expert Member
Jun 7, 2011
3,752
2,000
Vipi, umewahi tafuna Big G ..?? A.k.a. JoJo, au Chewing gum?? Hali inakuwaje?
Wakuu kuna mahusiano gani kati ya dawa ya meno na njaa? Maana ukishapiga tu mswaki na dawa njaa inauma sana.
Tofauti na usipotumia dawa ya meno husikii njaa ila ukishapiga mswaki kwa kuweka dawa ya meno njaa inakuwa kali balaa.

Kwanini?
 
Nov 12, 2019
98
125
Wakuu kuna mahusiano gani kati ya dawa ya meno na njaa? Maana ukishapiga tu mswaki na dawa njaa inauma sana.
Tofauti na usipotumia dawa ya meno husikii njaa ila ukishapiga mswaki kwa kuweka dawa ya meno njaa inakuwa kali balaa.

Kwanini?
mmmh mimi na swaki lakini haijawahi kunitokea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom