Kuna ubaya kutoa nywele za katikati ya makalio, katika ule mfereji wote?


T-Bagwell

T-Bagwell

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
819
Likes
1,524
Points
180
T-Bagwell

T-Bagwell

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
819 1,524 180
Habari wana Jf

Katika pitapita zangu nimekutana na vijana wakibishana kuhusu swala ya mtoto wa kiume kunyoa nywele zinazozunguka sehemu ya haja kubwa.

Wengine wakisema sio sahihi mtoto wa kiume kufanya hivyo.

Wengine wakisema kuwa ni sahihi kunyoa hizo nywele kwasababu ni uchafu.

Nini mitazamo yenu juu ya hili??

Kwangu mimi nipo bega kwa bega na wazee wa kupinga kunyoa hizo nywele.
 
Makosa

Makosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
1,205
Likes
2,396
Points
280
Makosa

Makosa

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
1,205 2,396 280
Kuna mambo mwanaume unaweza ukawa unayafanya kwania nzuri kwa ajili ya kujiweka swafi wewe mwenyewe lakini ukisema hadharani huwa nanyoa hizi sehemu basi unaacha maswali.

Unanyoa ili aone nani?

Na unajinyoaje au anakunyoa nani?

Hayo ni mojawapo ya maswali unayoweza ukaulizwa.

Ni sawa tu na kupaka mafuta matakoni.
 
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,542
Likes
1,034
Points
280
Age
33
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,542 1,034 280
Mimi nimenyoa garden LA kifua maana ilitaka kichaka pia vuzi nimenyoa but vyote kwa mkasi ila huko si gusi
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860