Kuna ubaya kutoa nywele za katikati ya makalio, katika ule mfereji wote?


Z

zamuhalelu

Senior Member
Joined
Oct 5, 2017
Messages
138
Likes
85
Points
45
Z

zamuhalelu

Senior Member
Joined Oct 5, 2017
138 85 45
Wadau kama kichwa cha habari kinavosema mie naomba tushare wote hapa kuhusu hili suala..

Hivi kuna zile nywele zinaotaga katikati ya makalio mawili na huzunguka ile njia ya haja kubwa nadhani twazifamahu,hizi kikwetu wanapenda kuita (samahanini wana jf )makata m.....a.....v! ..

Sasa swali langu jeee kuna ubaya kuziondoa hizi nyweli yani nikakwangua hasa mpaka sehemu ikawa paraa .pia kama wapo ambao wananyoa na wale ambao hawanyoi basi tubadilishane mawazo kuhusu hili..

Karibuni wadau
 
COSMOLOGIST

COSMOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
703
Likes
788
Points
180
COSMOLOGIST

COSMOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
703 788 180
Wadau kama kichwa cha habari kinavosema mie naomba tushare wote hapa kuhusu hili suala..

Hivi kuna zile nywele zinaotaga katikati ya makalio mawili na huzunguka ile njia ya haja kubwa nadhani twazifamahu,hizi kikwetu wanapenda kuita (samahanini wana jf )makata m.....a.....v! ..

Sasa swali langu jeee kuna ubaya kuziondoa hizi nyweli yani nikakwangua hasa mpaka sehemu ikawa paraa .pia kama wapo ambao wananyoa na wale ambao hawanyoi basi tubadilishane mawazo kuhusu hili..

Karibuni wadau
Yaaaani we Me utaka kufanya nn?
 
daudthefarmer

daudthefarmer

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
5,099
Likes
5,511
Points
280
daudthefarmer

daudthefarmer

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2016
5,099 5,511 280
".....kuna ubaya kuziondoa hizi nyweli yani nikakwangua hasa mpaka sehemu ikawa paraa "

UNATAKA ugundue nini baada ya kuzinyoa au ndio unatangaza mapenzi ya kinyume na maumbile hapa??
Hahaha umenifurahisha sana brother, kwamba anataka agundue nini?
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,238
Likes
7,172
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,238 7,172 280
Wadau kama kichwa cha habari kinavosema mie naomba tushare wote hapa kuhusu hili suala..

Hivi kuna zile nywele zinaotaga katikati ya makalio mawili na huzunguka ile njia ya haja kubwa nadhani twazifamahu,hizi kikwetu wanapenda kuita (samahanini wana jf )makata m.....a.....v! ..

Sasa swali langu jeee kuna ubaya kuziondoa hizi nyweli yani nikakwangua hasa mpaka sehemu ikawa paraa .pia kama wapo ambao wananyoa na wale ambao hawanyoi basi tubadilishane mawazo kuhusu hili..

Karibuni wadau
Ungeweka picha mkuu wengine hawajawahi kuona huo mfereji
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,238
Likes
7,172
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,238 7,172 280
".....kuna ubaya kuziondoa hizi nyweli yani nikakwangua hasa mpaka sehemu ikawa paraa "

UNATAKA ugundue nini baada ya kuzinyoa au ndio unatangaza mapenzi ya kinyume na maumbile hapa??
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
4,963
Likes
5,018
Points
280
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
4,963 5,018 280
Hivi dume la simba linapotaka kunyoa zile nywele za kuonesha kwamba yeye ndio dume lilikomaa maana yake nini? Linataka mgogo wake uwe laini kama jike liweze kutamaniwa kupandwa na madume mengine.
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,607
Likes
23,208
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,607 23,208 280
Mmmmh..!! samahanini jmn, maybe mm ni mgeni na huyo mtoa mada simfahamu kwa nyuzi zake....nimeona ameuliza tu ss kwann tusimshauri kwa ustaarabu au kumuelewesha kwamba kufanya hivyo kunaashilia hik na hik,

unakuta wengine ndo wanakua halafu kwao hawana watu wa kuongea nao kuhusu hivi vitu, aisee nimeshangaa mmemshambulia hadi sio vizuri.
 
Z

zamuhalelu

Senior Member
Joined
Oct 5, 2017
Messages
138
Likes
85
Points
45
Z

zamuhalelu

Senior Member
Joined Oct 5, 2017
138 85 45
Mmmmh..!! samahanini jmn, maybe mm ni mgeni na huyo mtoa mada simfahamu kwa nyuzi zake....nimeona ameuliza tu ss kwann tusimshauri kwa ustaarabu au kumuelewesha kwamba kufanya hivyo kunaashilia hik na hik,

unakuta wengine ndo wanakua halafu kwao hawana watu wa kuongea nao kuhusu hivi vitu, aisee nimeshangaa mmemshambulia hadi sio vizuri.
Mkuu we usijiskie vibaya kwa kushambulia kwao hawa watu mie nasoma coment zao huku natabasamu tu mana wanaonyesha uelewa tofauti wa mitaani ...

Nimependa umejaji kwamba mie nimeuliza tu hili suala lijadiliwe kwa upana....

Wana jf hawanipi tabu kabisa kwa haya wanayosema.....
 

Forum statistics

Threads 1,262,530
Members 485,585
Posts 30,124,993