Kuna Tetesi kwamba Sitta Amepewa 'Waziri Mkuu' Tafadhari Tafadhari! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna Tetesi kwamba Sitta Amepewa 'Waziri Mkuu' Tafadhari Tafadhari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by niweze, Jul 22, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna network mtaani za kuaminika kuhusu uhusiano wa kikwete na Sitta. Sitta amekubali kumtetea kikwete kwa kupewa hongo na rushwa ya kimaajabu. Ufupi ni kwamba hizi ni taarifa bado za ndani ya ofisi ya raisi na kikosi cha wahuni ccm.


    The truth is kikwete had failed all leadership tests long time ago and government of ccm is collapsing in our face. Drip drip drip drip!
    Hata kama kikwete ukibadilisha mawaziri wote, uozo bado upo na tatizo ni kikwete wewe mwenyewe.

    Habari kubwa zinakuja siku chache from now na stay tune to JF.
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    By the way sijakuelewa unamaanisha nini.
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,510
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hii habari mbona imekaa kiumbeya zaidi? Mbona heading na body ya habari haviendani? Eleza kitu kinachoeleweka Bwana!!!!!

    Tiba
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,278
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Weka neno TETESI
     
  5. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,743
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Lisemwalo lipo kama halipo la '''''''''JA
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe tatizo lako ni nini kama Sitta akipewa uwaziri mkuu? Acha kuwa pessimistic hivyo bwana, kila mtanzania anayo haki ya kushika nafasi yoyote ya uongozi. Awe ni sita au hata mtu mwingine yeyote ukiwemo wewe ilimradi tu umeonyesha uwezo wa kushika nafasi hiyo. Kwanini wewe unaona nafasi hiyo ni kama rushwa kwa Sitta? Guys, kama JK ameamua kuutupa mtandao wa akina Lowassa na kuuchukua ule wa Sitta, then its no wonder kwa Sitta kuwa waziri mkuu.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,043
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Sijakupata bado...
     
  8. n

    niweze JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Palachichi jingine hilo na kama wewe umefikia hatua ya kuwabeba haya majambazi kwa kubadilisha mashati endelea kwa sababu wamekupa hayo unayotaka. Huoni ignorance unazoongea hapo sio. Kitu gani kikwete kakifanya ukifikiri skumweka sitta ni solution ya nchi? Sitta huyo alionekana kukerwa wazi na kunyang'anywa uspika na leo amekuwa jambazi lenyewe. Mara ccj mara aonekane anataka changes kwembe mnataka power za kuwaua watanzania.

    We watanzania will win despite mitandao yenu ya kijinga.
     
  9. V

    Vonix JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,780
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Huyu mbona atakuwa anatapatapa,sita mwingine au yule wa ccj laaa!!hamna kitu magamba.
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,820
    Likes Received: 19,330
    Trophy Points: 280
    Nawashangaa sana! wakati mnaona madudu ambayo yalijificha awamu zote, yanajitokeza katika awamu hii mnaona kuwa ni uongozi mbaya!

    I wonder why do you always think in reverse?

    Ni dhahiri kwamba uongozi mzuri na usiopenda ufisadi ndio unafichua madudu mpaka mnayaona yakifichuka leo hii.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    "small voice" kwa hiyo mkuu jk atalivunja baraza la mawaziri na kama bill ngereja asipojiuzulu itakuwa sasa maana jairo anamsikilizia DPP kutoa tamko.. ngoja tuone hizo more to come stay tune.....
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Taarifa yako hainishawishi nitoe maelezo
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Ndio maana akaongea vile Bungeni?

    Hivi hakuna Mbunge wa upinzani anaweza kusimama akasema Wabunge wa ccm mambo ya ni ya kinafki nafki tu, wanaunga mkono hoja ambazo zinalinda maslahi ya chama na watabaki kuwa hivyo, Wanaanchi ndio wataamua 2015.
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Crap crap crap
     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145



    Hayo ni matokeo mazuri Ya Elimu ya Uraia inayotolewa na CDM
    Big Up Chadema
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,712
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Tuanze na heading: amepewa cheo cha U- WM? au amepewa mtu anayeitwa WM? Au nini?, kwa hiyo CCM imeamua kufunga ndoa rasm na CCj? Au ccj ilikuwa ni branch ya ccm? Au ilikuwa imeanzishwa na ccm ili wahuni wa ccm wapate mahali pa kukimbilia baada ya cdm kushika hatamu? BTW, post yako ni crap of the year.
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Muwe mnajipanga kabla ya kuandika issue.
     
  18. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35



    Sijaelewa mkuu. "Sitta amepewa waziri mkuu?" au ulikusudia "Uwaziri Mkuu?" BTW imekaa kitetesi zaidi
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    there is a big concern in this topic

    something is smelling fish in this government
     
  20. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135


    Hata mimi nawashangaa sana CCM hawaoni madudu yanayoibuliwa na Chadema? kwa nini wasikubali mawazo positive ya Chadema?
     
Loading...