Kuna tetesi kuwa CCM ina percent fulani kwenye mikataba ya madini! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna tetesi kuwa CCM ina percent fulani kwenye mikataba ya madini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nditolo, Jul 19, 2011.

  1. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,258
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Katika mazingira ya kushangaza imekuwa ni vigumu kuona viongozi waCCM wakitaka migodi yetu na rasilimali zetu zikitumika kukuza na kuleta maendeleo kwa nchi yetu, badala yake tumekuwa tukisikia viongozi wa upinzani tu wakitaka mikataba tata ya madini na aridhi inayoendelea kuua wananchi wazawa wa maeneo husika ifanywe upya ili iwe na tija kwa watanzania. Sasa katika hili kwakuwa wao CCM wanaulaji kichama hawataki kusikia migodi ikinufaisha uma, ila wamekuwa ni wepesi wa kutoa lawama kuwa upinzani kuwa unawagombanisha na wawekezaji. Je hii wanajamii imekaaje? Chama kupora mali ya uma kwa manufaa yao? je uma ukijua hili itakuwaje? Naunga mkono wazanzibar kuwa mafuta yasiwe ya muungano yawe ya wazanzibari wenyewe labda wenzetu watafaidi chao.
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,864
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa.
    Ndio maana mkuu wa nchi hataki kusikia kabisa marekebisho ya mikataba feki ya madini. Anakuwa mkali kabisa ingawa aliahidi kuifanyia kazi hiyo mikataba toka 2004 wakati wa kampeni zake
     
  3. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 665
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna tetesi ya magamba kuwa na percent katika biashara ya mafuta hapa nchini ndio maana TPDC mpaka leo hawajaanza kuagiza mafuta licha ya sheria kurekebishwa
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Si tuwapindue
     
  5. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 574
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Haya unenayo, kwa hali tuliyomo, si ya kubeza. Make hata nikifikiri kwa kina namna gani, sipati picha tumefikaje hapa. Sidhani kama ni suala la uzembe tuuu. Lazima kuna mkono wa mtu; and time will tell (make intelijensia hatuna nchi hii).
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,557
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Askofu Kokobe alimwambia Ngeleja kuwa mungu ndiyo kaleta umeme si mwanadamu, na kwa kuwa sula la umeme limesababisha kuharibiwa kwa hekalu la mungu basi wahusika watalias na kusaga meno.Na leo tunashuhudia Ngeleja &co kikaangoni.Hata mikataba ya CCM kwenye madini ipo siku itajulikana.
     
  7. papason

    papason JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kila linapokuja suala la mikata waTZ tunapigwa changa la macho, hivi huko kwenye hiyo serekali ya magamba hakuna wanasheria ambao ni competent ktk masuala ya mikataba?
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kakobe alisema umeme hautapita. Na Kweli haupiti teh teh teh.
     
  9. Zawadi B Lupelo

    Zawadi B Lupelo JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2017
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 1,585
    Likes Received: 1,781
    Trophy Points: 280
    Sijui huenda mnachoongea ni kweli
     
  10. Ngamiani

    Ngamiani JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2017
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 3,279
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
    mkuu unamaono sana magamba wamegeukana huku
     
Loading...