• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kuna tatizo mtu akiamua hivi palipo na majirani na karibia na barabara

Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,993
Points
2,000
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,993 2,000
Huu ni UJANJA, UVIVU, UCHAFU, KUJIAMINI au ni vizuri kuanika hivi penye wapangaji wengi na ni karibia na barabara.

2086319_bdg.jpg
 
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
1,889
Points
2,000
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
1,889 2,000
Mambo ya uswazi hayo...unaweza kuta hapo ni dada chausiku kapigwa dongo..
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,979
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,979 2,000
anatangaza biashara
 
kakamkubwa

kakamkubwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
1,129
Points
2,000
kakamkubwa

kakamkubwa

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
1,129 2,000
Usafi huo,mbona aliinunua dukani na alikutana na watu kibao na alionekana akinunua?
 
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
1,720
Points
2,000
Nyaru-sare

Nyaru-sare

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2019
1,720 2,000
Bado mpya zikichakaa hutaziona tena. na hazikawiagi kuchakaa siku 2 tu. tena zinaharibika kwa kutia doa sehemu moja tu mbaya.
 

Forum statistics

Threads 1,402,812
Members 530,989
Posts 34,405,667
Top