Kuna Siri gani ya Lonely man na Gay Kufanya mambo makubwa.


YALE

YALE

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2017
Messages
315
Likes
355
Points
80
YALE

YALE

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2017
315 355 80
Nikola Tesla anasema Energy ni kitu kinachopaswa kupatikana Dunia na kuwa transferred wireless anauunda mnara mkubwa huko New york kwa ajili ya kufeed electrical energy maeneo mbalimbali bila wire Wafadhili wake JP Morgan wanagomea kum fund aendelee na Project hii ila mpaka leo haijawah Implemented kwa case ya high voltage nafikiri haina ufanisi mkubwa kwa transmission,

James N Mattis Secretary of Department of Defense Amekuwa akiwaza Majeshi tangu utotoni mpaka sasa age imevuka pasipo kuwa na tamaa na kuoa mattis ni mtabe wa mishe za Military kweli kweli mpaka anaitwa The madd Dogg

Da vinci huyu ata nisimueleze mana anajulikana kwa kuwa Polymath he was not only talented but gifted too Amechora Picha ya Shoga mwenzie Ceaser na mpaka sasa picha hio inatumika mno dunia kumwakilisha nabii fulani..


Makao makuu ya FBI yanaitwa J Hoover Building yamepewa jina hilo kwa vile tu Mkuu Edgar Hoover ndio DG aliekaa muda mrefu FBI,

Leo tunasoma mambo ya Motion, calculus na Gravitational force hapa namzungumzia Newton, Kuna Public figure wengi sana ambao absolutely they changed our World Swali langu kwanini most of these smart Men ni either Lonely man yani hawakuwa kuoa au Walikuwa Homosexual yani washirika wa Mapenzi ya jinsia moja hao niliowataja na machache waliofanya ni miongoni mwa watu walio ktk kundi hili , Hawa watu wamechangia mambo makubwa mno ktk field zote kuanzia Mitindo, Dini, science,sanaa na Biashara.
Je mahusiano ktk ya watu wa separate gender hupunguza uwezo wa akili, Hapa sijazungumzia Kanisa kama Catholic ambalo lina impact kubwa na pengine imani nyingi zimetokea RC nao waliofikisha apo kuanzia wakina Ignatius they are all loney men.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
30,889
Likes
88,045
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
30,889 88,045 280
Kuna watu wana focus na maisha ya ugunduzi au vinginevyo kiasi cha kuona mke na watoto watachukua muda wake mwingi.

Kunacwaziri mkuu wa Uingereza aliitwa Edward Heath hakuwahi kuoa wala kuwa na familia, na nyumba yake imekuwa miseum watu wanakwenda kuangalia msisha aliyoishi
 
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
2,304
Likes
1,402
Points
280
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
2,304 1,402 280
Kuwa loney maana yake kuwa concentrated na jambo kuu muhimu,familia haiwezi ikakupa mda wa kufanya utulivu au kuconcetrate na kitu fulani, maana familia au uhusiano ni gharama ya muda na Mali,pia changamoto ni nyingi za kutatua ili familia au uhusiano uwe sawa.Ndo maana matajiri wengi wako bize na kutafuta mali,wavumbuzi wengi wako bize kuvumbua vitu.
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,056
Likes
736
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,056 736 280
These are both choices you make in life. Why not try being lonely and gay? Labda na wewe utagundua hiyo "siri" na kuishia "kufanya mambo makubwa" while sucking di.ck and being fucked in the a.ss.
 
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
6,441
Likes
7,296
Points
280
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
6,441 7,296 280
Many of the genius men are sponsored by Lucifer himself, they work for him,

wapo busy kujenga hoja za kupotosha ulimwengu ili mkuu wao Lucifer atawale kirahisi, wanatumia sayansi na falsafa ili kuleta mageuzi duniani ambayo ni hasi au chanya.
they are luciferians
 
Ndugu yangu

Ndugu yangu

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
608
Likes
48
Points
45
Ndugu yangu

Ndugu yangu

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
608 48 45
Many of the genius men are sponsored by Lucifer himself, they work for him,

wapo busy kujenga hoja za kupotosha ulimwengu ili mkuu wao Lucifer atawale kirahisi, wanatumia sayansi na falsafa ili kuleta mageuzi duniani ambayo ni hasi au chanya.
they are luciferians
Kwa hiyo na wewe no member was Lucifer maana unavyovitumia no zao la ugunduz was hao wenye akili, hao watu waliumbwa na Mungu na kupewa akili ili kusaidia dunia
 
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
6,441
Likes
7,296
Points
280
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
6,441 7,296 280
Kwa hiyo na wewe no member was Lucifer maana unavyovitumia no zao la ugunduz was hao wenye akili, hao watu waliumbwa na Mungu na kupewa akili ili kusaidia dunia
Ni sahihi kabisa ya kwamba Mungu kampa bin Adam akili ya kujitambua na kutawala dunia,

Lakini maarifa mengine yamefunuliwa na shetwani ili kurahisisha kueneza tabia ambazo zinamkwaza Mungu, mfano Simu hasa smart phones zina uwezo mkubwa wa kusambaza tamaduni na tabia kupitia internet hivyo mtu aliyepo Tanzania aweza kukopi tabia na mienendo iliyoko Uswis au kwingineko, ikiwa tabia na mienendo hiyo si myema basi mtu huyu atakuwa kaingia kwa ibilisi aidha kwa kujua au kutokujua.
mfano ushoga, usagaji ponografia n.k.
 
Born 2 Be Wild

Born 2 Be Wild

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
959
Likes
570
Points
180
Age
27
Born 2 Be Wild

Born 2 Be Wild

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
959 570 180
Ni sahihi kabisa ya kwamba Mungu kampa bin Adam akili ya kujitambua na kutawala dunia,

Lakini maarifa mengine yamefunuliwa na shetwani ili kurahisisha kueneza tabia ambazo zinamkwaza Mungu, mfano Simu hasa smart phones zina uwezo mkubwa wa kusambaza tamaduni na tabia kupitia internet hivyo mtu aliyepo Tanzania aweza kukopi tabia na mienendo iliyoko Uswis au kwingineko, ikiwa tabia na mienendo hiyo si myema basi mtu huyu atakuwa kaingia kwa ibilisi aidha kwa kujua au kutokujua.
mfano ushoga, usagaji ponografia n.k.
Kweli
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,584
Likes
2,660
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,584 2,660 280
Many of the genius men are sponsored by Lucifer himself, they work for him,

wapo busy kujenga hoja za kupotosha ulimwengu ili mkuu wao Lucifer atawale kirahisi, wanatumia sayansi na falsafa ili kuleta mageuzi duniani ambayo ni hasi au chanya.
they are luciferians
Hizi imani du!!!
Naona unamtukuza sana shetani na kumpa sifa kibao. Mungu ye hawezi kufanya hivyo ili kuendekeza ushawishi wake kwa binadam!?
 
moj6

moj6

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
822
Likes
769
Points
180
moj6

moj6

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
822 769 180
Ukiwa bize huwezi pata mda wa kuwaza wanawake,ubize utakusaidia kugundua vitu
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,632
Likes
3,694
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,632 3,694 280
Kuna watu wana focus na maisha ya ugunduzi au vinginevyo kiasi cha kuona mke na watoto watavhukua mudacwake mwingi.

Kunacwaziri mkuu wa Uingereza aliitwa Edward Heath hakuwahi kuoa na nyumba yakebimekuwa miseum watu wanakwenda kuangalia msisha aliyoishi
Madam siku izi umekuwa na mwandiko wa kikenya Hahahah
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,138
Likes
3,194
Points
280
Age
31
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,138 3,194 280
Ni sahihi kabisa ya kwamba Mungu kampa bin Adam akili ya kujitambua na kutawala dunia,

Lakini maarifa mengine yamefunuliwa na shetwani ili kurahisisha kueneza tabia ambazo zinamkwaza Mungu, mfano Simu hasa smart phones zina uwezo mkubwa wa kusambaza tamaduni na tabia kupitia internet hivyo mtu aliyepo Tanzania aweza kukopi tabia na mienendo iliyoko Uswis au kwingineko, ikiwa tabia na mienendo hiyo si myema basi mtu huyu atakuwa kaingia kwa ibilisi aidha kwa kujua au kutokujua.
mfano ushoga, usagaji ponografia n.k.
hakuna maarifa yanayofunuliwa na sshetani..acha wazimu
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,407
Likes
1,630
Points
280
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,407 1,630 280
Correlation is not causation
 

Forum statistics

Threads 1,251,851
Members 481,916
Posts 29,787,571