Kuna siri gan katika 40? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna siri gan katika 40?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Doyi, Jul 6, 2012.

  1. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Heshma kwenu wadau. Nimekuwa nikijiuliza maswali meng ni kipi kilicho katika namba 40.Najiuliza hvo kwa kuwa inasadikiwa(sina uhakika) kuwa huwez kuwa rais wa tanzania hadi uwe na umri wa kuanzia miaka 40 na kuendelea,pia wazungu wana msemo wao wanasema LIFE STARTS AT 40,pia waislam wanaamini kuwa mtume muhammad(s.a.w.) alipewa utume akiwa na miaka 40,pia wakristo wanaamini bwana yesu alifunga bila kula chochote kwa siku 40,mtu akifa zikipita siku 40 anafanyiwa kumbukumbu ya kumwombea dua,pia inasadikiwa mvua ya gharika enzi za nabii nuhu zilidumu kwa sku 40.Mwana Jf hebu rusha events zinazohusisha namba 40 na utupe nini unaelewa katka hlo.Nawasilisha
     
  2. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,160
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    za mwizi ni 40
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,805
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    mwanamke akifiwa na mume hukaa eddah cku 40, mtoto akizaliwa hutolewa nje baada ya cku 40. mtu akizikwa hufanyiwa hitma cku ya 40 bt vyote hv cjui maana yake! ngoja wadau waje. . .
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mh nice observation , i wasnt aware
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,025
    Likes Received: 5,193
    Trophy Points: 280
    yesu alifunga siku 40, alipaa baada ya siku 40
     
  6. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Let 40 is equal to 40 + 0

    Then we equate kanumbas hitma was after 40 days with some 40s freemason including diamond who promise to date 40 ladies.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Zygote ikisha take place yaani early stage za pregy hubadili umbile moja kwenda jingine kwa format ya kila baada ya 40 days hadi pregy itakapofikisha 4 moon
     
  8. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Mwanadamu ameumbika hivi akiwa tumboni (mimba), siku 40 za mwanzo damu, siku 40 zinazofuata pande la nyama, baada ya siku 40 tena kiumbe kamili. n.b:
    'mafundisho haya yanapatikana kwa waislamu'
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    na mie hula nyama kilo 40.
     
  10. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,450
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    from theological point of view, 40 ni ishara ya matayarisho au maandalizi ya jambo
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nyama ipi sasa ?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Na una miaka 40.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaah!! Hapo sasa.
     
  14. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mie wife alipojifungua festborn wetu niliambiwa nisimchombeze mpaka baada ya siku ya 40.
     
  15. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kiteitei u made ma smile today
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,025
    Likes Received: 5,193
    Trophy Points: 280
    ndo maana una kitambi!
     
  17. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    ha ha ha kongosho mwana AZANIA niaje wewe? Shwari? Hzo kilo 40 ulikuwa unazila kule pande za jangwan au? Teh teh
     
Loading...