Kuna sifa gani au faida gani ya baadhi ya watu kujifanya watu wa system?


chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2014
Messages
629
Likes
435
Points
80
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2014
629 435 80
Utamsikia mtu anajisifia heti we hujui niko kwenye system!.sijui kwenye system serikalini ndo sehemu gan? Hacheni hizo !
Shida yako ni kujua "System "ni sehemu gani serikalini au kuwachana wanaojisifia ni watu wa "system"?!
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,823
Likes
1,102
Points
280
Age
30
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,823 1,102 280
Ni ujinga tuuuuuuu
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,118
Likes
37,642
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,118 37,642 280
Kuna member humu anaitwa gentamanini sijui . ..anajifanyaga ni mtu wa "system" ..
Kabla sijaja na majibu ambayo najua na nina uhakika wa 100% kuwa yatakuumiza na kukutesa mno ' Kisaikolojia ' naomba ili kuthibitisha haya ' madai ' yako uniwekee hapa ' ushahidi ' wako wote wa Kimaelezo kwamba kuna siku Mimi nimewahi kusema au kujitangaza au kujitapa humu JF kama ni Muajiriwa wa ' System '. Nasubiri huo ushahidi kisha baada ya hapo sasa nitakupa kile ulichokuwa ukikitaka kutoka Kwangu ili siku nyingine uiheshimu na ukae mbali kabisa na hii ID. Huwa nawapenda mno Watu kama nyie ambao huwa ' mnawashwawashwa ' na GENTAMYCINE na bahati nzuri leo umejiingiza mwenyewe katika ' Frame '.
 
faru john junior

faru john junior

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2016
Messages
1,377
Likes
1,193
Points
280
faru john junior

faru john junior

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2016
1,377 1,193 280
Kabla sijaja na majibu ambayo najua na nina uhakika wa 100% kuwa yatakuumiza na kukutesa mno ' Kisaikolojia ' naomba ili kuthibitisha haya ' madai ' yako uniwekee hapa ' ushahidi ' wako wote wa Kimaelezo kwamba kuna siku Mimi nimewahi kusema au kujitangaza au kujitapa humu JF kama ni Muajiriwa wa ' System '. Nasubiri huo ushahidi kisha baada ya hapo sasa nitakupa kile ulichokuwa ukikitaka kutoka Kwangu ili siku nyingine uiheshimu na ukae mbali kabisa na hii ID. Huwa nawapenda mno Watu kama nyie ambao huwa ' mnawashwawashwa ' na GENTAMYCINE na bahati nzuri leo umejiingiza mwenyewe katika ' Frame '.
Hahahah sio kwa povu hili sipati picha mngeonana ana kwa ana mgegawana nyumba za serikali mochwari muhimbili na segerea
 

Forum statistics

Threads 1,238,335
Members 475,888
Posts 29,316,487