Kuna shinikizo la CCM kuhesabu kura baadhi ya sehemu


B

Binti Maria

Senior Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
159
Likes
0
Points
0
B

Binti Maria

Senior Member
Joined Jun 26, 2007
159 0 0
Kuna taarifa za uhakika kwamba kule walikoshindwa, CCM wanataka uhesabuje kura urudiwe. Huko Karagwe Mkuu wa Mkoa ameagiza na anajarbu kushinikiza kwamba kura zihesabiwa upya. Vivyo hivyo Nyamagana, Ilemela, Arusha Mjini, etc. Kitakachotokea kama CHADEMA watakubali hili ni kwamba jamaa watatumbukiza makura yao na ndio utakuwa mwanzo na hitimisho la uchakachauji. Huku sio kutengeneza mgogoro kweli??!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Kuna taarifa za uhakika kwamba kule walikoshindwa, CCM wanataka uhesabuje kura urudiwe. Huko Karagwe Mkuu wa Mkoa ameagiza na anajarbu kushinikiza kwamba kura zihesabiwa upya. Vivyo hivyo Nyamagana, Ilemela, Arusha Mjini, etc. Kitakachotokea kama CHADEMA watakubali hili ni kwamba jamaa watatumbukiza makura yao na ndio utakuwa mwanzo na hitimisho la uchakachauji. Huku sio kutengeneza mgogoro kweli??!!

Kura zinahesabiwaje upya wakati kila kitu kimemalizikia vituoni? Huo mchezo CHADEMA wasiukubali hata kidogo.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Why would Mkuu wa mkoa order a recount?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Hayo yangewezekana miaka ilee ya nyuma, si leo
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
15,212
Likes
24,361
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
15,212 24,361 280
Kuna taarifa za uhakika kwamba kule walikoshindwa, CCM wanataka uhesabuje kura urudiwe. Huko Karagwe Mkuu wa Mkoa ameagiza na anajarbu kushinikiza kwamba kura zihesabiwa upya. Vivyo hivyo Nyamagana, Ilemela, Arusha Mjini, etc. Kitakachotokea kama CHADEMA watakubali hili ni kwamba jamaa watatumbukiza makura yao na ndio utakuwa mwanzo na hitimisho la uchakachauji. Huku sio kutengeneza mgogoro kweli??!!
Toa porojo.
 
firstcollina

firstcollina

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
349
Likes
6
Points
35
firstcollina

firstcollina

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
349 6 35
What follows ni vurugu. labda iwe katika first counting hawakusaini.
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Washindwe kabisa. wasicheze na uhai wa watu. Jamani pigeni kampeni watu waamke. Mayoweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,592
Likes
729
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,592 729 280
Mkuu wa mkoa aagize yeye kama nani kwenye masuala ya uchaguzi??
 

Forum statistics

Threads 1,250,699
Members 481,460
Posts 29,742,298