Kuna shida kiunoni mgongoni maumivu makali sana

Black BackUp

JF-Expert Member
Aug 5, 2019
631
1,000
Husika na kichwa Cha habari hapo juu.

Tatizo litakuwa ni nini hasa nikianza mazoezi ya kukimbia (jogging) napata maumivu ya mgongo hasa sehemu ya kiuno nikitembea inakuwa kawaida hakuna maumivu.

Hii imetokea baada ya kuacha mazoezi muda mrefu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom