Kuna nini vijana hawa kupunguza kuitetea CCM yetu mitandaoni?


Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
572
Points
1,000
Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
572 1,000
Habari wanajf

Kuna kitu kinanipa wasiwasi na kufanya nijiulizwe maswali kadhaa juu ya baadhi ya wanaccm waliokuwa na kazi maalumu ya kukitetea chama hiki katika mitandao ya kijamii. Vijana hawa wapo miongoni mwa lile kundi maarufu kama wapiga makofi. Wapo kwa ajili ya hata kuhalalisha mabaya ya ccm kuwa mazuri.

Miongoni mwao kwa sasa wamepotea kabisa na wengine wamebaki wanajitojeza Mara Moja Moja tena kwa kujikongoja
Miongoni mwao ni wenye ID hizi
Faizafoxy
Chabruma
Simiyu yetu
Stroke
Msemajiukweli ( siku amekuwa mkosoaji)

Nini kimewapata? Au maslahi madogo?
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Points
2,000
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 2,000
wanajipanga upya
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
13,112
Points
2,000
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
13,112 2,000
Wote hao wana vyeti feki walikuwa wanategemea kadi ya chama iwe ndo cheti cha kupata uteuzi
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,305
Points
2,000
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,305 2,000
Wapo busy kuisoma namba......Bila shaka walitapeliwa buku saba zao.

'Kunyweni maji wanangu' kwahiyo wameona bora waache kazi kwa hiyari.
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,638
Points
2,000
Age
19
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,638 2,000
wale jamaa wa gazeti la ccm nao wako kama shigogo wanadai malimbikizo yao ya buku saba ndio maana wanaisoma numbe


swissme
 
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
3,451
Points
2,000
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
3,451 2,000
Habari wanajf

Kuna kitu kinanipa wasiwasi na kufanya nijiulizwe maswali kadhaa juu ya baadhi ya wanaccm waliokuwa na kazi maalumu ya kukitetea chama hiki katika mitandao ya kijamii. Vijana hawa wapo miongoni mwa lile kundi maarufu kama wapiga makofi. Wapo kwa ajili ya hata kuhalalisha mabaya ya ccm kuwa mazuri.

Miongoni mwao kwa sasa wamepotea kabisa na wengine wamebaki wanajitojeza Mara Moja Moja tena kwa kujikongoja
Miongoni mwao ni wenye ID hizi
Faizafoxy
Chabruma
Simiyu yetu
Stroke
Msemajiukweli ( siku amekuwa mkosoaji)
Nini kimewapata? Au maslahi madogo?
FaizaFoxy pia amekuwa mkosoaji! Yeye na Msemajiukweli wamekuwa kama popo! Wanakosoa CCM na JPM lakini pia wanakosoa Upinzani. Hii nina hakika ni kwa vile hata wao WANAISOMA namba! Kama ulikuwa unakunywa BIA 1 kwa siku sasa inabidi unywe KIMPUMU,VIROBA au MNAZI. Hapa Kasi Tu!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,795
Top