Kuna nini CCM Z'bar? Dk Shein aongoza kikao cha kamati maalum ya halmashauri kuu ya CCM Taifa, Z'bar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna nini CCM Z'bar? Dk Shein aongoza kikao cha kamati maalum ya halmashauri kuu ya CCM Taifa, Z'bar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Apr 3, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    DK SHEIN AONGOZA KIKAO CHA KAMATI MAALUM YA HALMASHAURI KUU YA CCMT AIFA, ZANZIBAR LEO



    [​IMG]
    Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi na Mjumbe wa Kamati Kuu ya CCM,Dk Ali Mohamed Shein,akisalimiana na Viongozi wa Chama cha Mapinduzi,alipohudhuria katika mkutano wa kikao cha Kamati Maalum ya ya Halmashuri Kuu ya Taifa ya CCM, katika Ukumbi wa Afisi Kuu ya CCM Kisiwandui Mjini Zanzibar jleo.
    [​IMG]
    Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi na Mjumbe wa Kamati Kuu ya CCM,Dk Ali Mohamed Shein,akisalimiana na wazee wa Chama cha Mapinduzi,alipohudhuria katika kikao cha Kamati Maalum ya ya Halmashuri Kuu ya Taifa yaCCM,katika Ukumbi wa Afisi Kuu ya CCM Kisiwandui Mjini Zanzibar leo.
    [​IMG]
    Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi na Mjumbe wa Kamati Kuu ya CCM,Dk Ali Mohamed Shein,akiongoza kikao cha Kamati Maalum ya ya Halmashuri Kuu ya Taifa yaCCM,katika Ukumbi wa Afisi Kuu ya CCM Kisiwandui Mjini Zanzibar jana,(kushoto) Makamo wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,Dk Mohamed Gharib Bilali na Naibu Katibu Mkuu waCCM Zanzibar Saleh Ramadhan Feruzi
    [​IMG]
    Baadhi ya wajumbe wakipitia agenda za mkutano kabla ya kuanza kwa kikao cha kamati Maalum ya Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM,kilichoongozwa na Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraa la Mapinduzi na Mjumbe wa Kamati Kuu ya CCM Dk Ali Mohamed Shein, leo (Maelezo na picha zote na Ramadhan Othman,Ikulu.)
     
  2. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wachawi tu hao.
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siku za nyuma humu janvini kulikuwepo na thread iliyokuwa ikizungumzia ya kwamba Zenj walikuwa wanajiandaa kwa maandamano makubwa ya kupinga mfumo wa muungano mapema mwezi huu; labda mambo yameiva.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Oh well labda ni Kujadili nana atakuwa Rais upande wa CCM Mwaka 2015... Sasa hawa CCM wameanza kusema Udini - Chadema; Rais wa Zanzibar anaweza kushinda Maeneo ya Bara?
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Nadhani wanajiandaa kujivua gamba huko Dodoma! Wazanzibar wanataka kupata msimamo wa pamoja watakao kwenda nao Dodoma wakati wa kujivua gamba kama alivyosema Mwenyekiti wa CCM, Rais Kikwete! Lakini mbona CCM Bara wao hawana kikao maalumu?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,306
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Yaani sitaki hata kuiona hii mikijanikijani!
     
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,996
    Likes Received: 1,726
    Trophy Points: 280
    Mkuu.
    Itakupasa ufumbe macho yako kwa kipindi kirefu...mikijani ndio inayo-call the short!
    Na huu ugoi goi tulionao, wanaelewa udhaifu wetu.

    Opposition divided, guaranteed to see mikijani longer!
     
  8. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kikao kinahusu nini wakuu?
     
  9. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unataka waungane nani na nani?better divided than uniting opposition with semiCCMz.
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Kwani ASP imefufuliwa?

    Sijawai kusikia wala kuna chama kilicho na mkanganyiko kama CCM, na huu mkanganyiko wa CCM ndio ulioamia hadi ndani ya serikali
     
  11. F

    Falconer JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 611
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    CCM zanzizbar wana haha. Maana kura ni za kuiba, uraisi wakuiba. wananchi wamewachoka. karibuni Zanzibar itawashinda kutawala kwa fitina zao. subirini. "READ SIGNS OF TIME"
     
  12. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,094
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    zanzibar CCM haiibi inashinda, hata Maalim seif mwenyewe kakiri kuwa hajaibiwa ila kura zake hazikutosha kuwa rais

    nyuku
    ila nyny wakaanga mbuyu ndo mna maneno ya ufukunyuku
     
  13. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,700
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Mh! Lakini hiyo ndiyo rangi ya peponi mkuu, sasa sjui hata pepo hutaki!
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Wakijivua hilo gamba walahi litatoka yai.....itabidi wasubiri litotowe
     
  15. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Seif Sharif Hamad atahudhuria?
     
Loading...