Kuna nini birthday ya Mhe. Rais Dkt. John Pombe Magufuli?

CHEF

CHEF

Senior Member
Nov 4, 2013
155
225
Ama hakika nimeona upendo wa ajabu kwa Watanzania walioonesha kwa Mhe. Rais maana wanasiasa hasa wapinzani wa Mheshimiwa Rais wananadi kwamba wananchi hawampendi mheshimiwa kutokana na kuongezeka kwa ugumu wa maisha, ila kwa hakika usemi huu nimegundua ni uzushi mkubwa.

Kwa ufupi naweza kusema ni unafiki na uzandiki wa wapinzani wa mheshimiwa; maana hizi shamra shamra nilizoziona za birthday ya Mheshimiwa Rais sijawahi kuziona ijapokuwa Mheshimiwa Rais sio hata mpenzi wa masuala ya birthday.

Yaani hata huku kijijini kwetu wakubwa kwa watoto wamejua kulikuwa na birthday ya Mheshimiwa, status za whatsapp kila nikichungulia wanaonizunguka naona HBD Mr president, na mimi niseme tu uishi miaka mingi Mheshimiwa Rais Dkt John Pombe Joseph Magufuli wananchi tunaupendo wa dhati sana dhidi yako .
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Aug 6, 2018
4,184
2,000
Labda ni kwa sababu ya ile heart attack feki
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
34,361
2,000
Nafikiri ni kwa sababu ya mapenzi ya dhati
Ulipata kutembea kidogo miaka ya nyuma ukaenda Zimbabwe?
Uliwahi kufika huko msimu wa birthday ya Mugabe?
Basi kule sherehe yake ilikuwa kama ya kitaifa, na hata siku zote za maisha ya kawaida asilimia 90% Mugabe alikuwa "mungu" wao kama inavyotaka kuwa Tanzania.
Lakini baada ya shida kushindwa kuzoeleka jeshi likaamua kumuweka pembeni. Ajabu ni kuwa 90% ya RAIA ndio walioingia tena mitaani kushangilia. Hiyo ndio formula ya tawala za kibabe na kidikteta hasa kwa Afrika.
Tafakari.
 
M

Mzee Mukaruka

JF-Expert Member
Jun 18, 2012
717
500
Ulipata kutembea kidogo miaka ya nyuma ukaenda Zimbabwe?
Uliwahi kufika huko msimu wa birthday ya Mugabe?
Basi kule sherehe yake ilikuwa kama ya kitaifa, na hata siku zote za maisha ya kawaida asilimia 90% Mugabe alikuwa "mungu" wao kama inavyotaka kuwa Tanzania.
Lakini baada ya shida kushindwa kuzoeleka jeshi likaamua kumuweka pembeni. Ajabu ni kuwa 90% ya RAIA ndio walioingia tena mitaani kushangilia. Hiyo ndio formula ya tawala za kibabe na kidikteta hasa kwa Afrika.
Tafakari.
Haitaweza kuwa hivyo Tanzania na UBASHIRI HUO USHINDWE KWA JINA LA YESU!
 
CHEF

CHEF

Senior Member
Nov 4, 2013
155
225
Ulipata kutembea kidogo miaka ya nyuma ukaenda Zimbabwe?
Uliwahi kufika huko msimu wa birthday ya Mugabe?
Basi kule sherehe yake ilikuwa kama ya kitaifa, na hata siku zote za maisha ya kawaida asilimia 90% Mugabe alikuwa "mungu" wao kama inavyotaka kuwa Tanzania.
Lakini baada ya shida kushindwa kuzoeleka jeshi likaamua kumuweka pembeni. Ajabu ni kuwa 90% ya RAIA ndio walioingia tena mitaani kushangilia. Hiyo ndio formula ya tawala za kibabe na kidikteta hasa kwa Afrika.
Tafakari.
Mkuu upendo haulazimishwi, mtu akipenda kinafiki utajua tuu! na hakuna upendo wa kweli kama wa mtoto, mtoto akipenda amependa na sio unafiki, Upendo niliouona kipindi hiki kwa mheshimiwa ni mpaka kwa watoto wadogo kabisa, sasa mkuu huu ni upendo wa kweli kabisa
 
Mr pianoman

Mr pianoman

JF-Expert Member
May 22, 2019
1,153
2,000
Katimiza miaka 60 hivyo kwa tafsiri sahihi Magufuli saivi ni Babu kizee au kikongwe au Muhenga. Hivyo acha wajukuu zake tumtakie kheri ya siku yake ya kuzaliwa japo anatusomesha namba kweli kweli.
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
12,194
2,000
Sentensi yako ya mwisho haijaandikwa kwa kiswahili fasaha, hakuna upendo dhidi ya mtu, ungesema upendo kwako.
 
CHEF

CHEF

Senior Member
Nov 4, 2013
155
225
Katimiza miaka 60 hivyo kwa tafsiri sahihi Magufuli saivi ni Babu kizee au kikongwe au Muhenga. Hivyo acha wajukuu zake tumtakie kheri ya siku yake ya kuzaliwa japo anatusomesha namba kweli kweli.
Hahahaa umesomeshwa namba ngapi mkuu
 
Oii

Oii

JF-Expert Member
Sep 8, 2017
3,647
2,000
Ulipata kutembea kidogo miaka ya nyuma ukaenda Zimbabwe?
Uliwahi kufika huko msimu wa birthday ya Mugabe?
Basi kule sherehe yake ilikuwa kama ya kitaifa, na hata siku zote za maisha ya kawaida asilimia 90% Mugabe alikuwa "mungu" wao kama inavyotaka kuwa Tanzania.
Lakini baada ya shida kushindwa kuzoeleka jeshi likaamua kumuweka pembeni. Ajabu ni kuwa 90% ya RAIA ndio walioingia tena mitaani kushangilia. Hiyo ndio formula ya tawala za kibabe na kidikteta hasa kwa Afrika.
Tafakari.
Tutafakari nini sasa hapo, embu funguka vizuri kama mtt wa kiume
 
Stopper3

Stopper3

JF-Expert Member
Sep 1, 2019
641
1,000
Mpenzi wako anaweza kukuweka kwenye status, na social media zote ila akawa hakupendi.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
10,248
2,000
.......Mheshimiwa Rais Dkt John Pombe Joseph Magufuli wananchi wa KOLOMIJE & CHATO tuna upendo wa dhati sana dhidi yako .
hongereni wakazi wa maeneo hayo!!
 
CHEF

CHEF

Senior Member
Nov 4, 2013
155
225
Lakini mtoto akionesha upendo, basi huo ni upendo wa kweli, mtoto hawezi kuficha baya na zuri, watoto wengi wameonesha upendo kwa mheshimiwa basi huo ni upendo wa kweli
 
Top Bottom