Kuna mwenye uzoefu na matairi ya goodride?


kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined
May 20, 2013
Messages
196
Likes
95
Points
45
kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined May 20, 2013
196 95 45
Wakuu,naomba kuuliza kama kuna ambaye amewahi kutumia matairi ya goodride anielezee uimara wake,na je kwa masafa marefu kama kwenda musoma inaweza kupiga trip ngapi kwa private car,nilienda kununua matairi aina ya bridgestone nikakutana na haya matairi na nikaona bei yake iko chini ila mimi sijawahi kuyatumia,
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,636
Likes
1,242
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,636 1,242 280
Goodride kiukweli tairi ngumu kwa maana ya kutoboka ila kashata inapotea haraka sana..
Mi nlifunga mbele WESTLAKE nyuma GOODRIDE..GOODRIDE ilisha mapema ikawa kipara lakini pancha haipati traffik watakusumbua...
 
kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined
May 20, 2013
Messages
196
Likes
95
Points
45
kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined May 20, 2013
196 95 45
Asante mkuu kwa maoni hayo,unafikiri inaweza kuchukua miaka mitatu kabla traffic hawajaanza kusumbua?
 
naliwe

naliwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
299
Likes
278
Points
80
naliwe

naliwe

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
299 278 80
Akuna tena hata miezi nane azifiki
 
naliwe

naliwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
299
Likes
278
Points
80
naliwe

naliwe

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
299 278 80
Mkuu Mbona kuna mtu ananiambia anayatumia huu mwaka wa 3 toka aweke hazijamsumbua na anapiga nazo Safari sana!
Inawezekana maana zipo za aina nyingi,kuna zile za waya na za kawaida
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,636
Likes
1,242
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,636 1,242 280
Mkuu Mbona kuna mtu ananiambia anayatumia huu mwaka wa 3 toka aweke hazijamsumbua na anapiga nazo Safari sana!
Hazisumbui na ikiwa kipara haipati pancha mara kwa mara...Ila kashata zinaisha mapema...
 
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
563
Likes
50
Points
45
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
563 50 45
Wasiwasi wangu ni kama hazijachakachuliwa. Ila niliwahi kutumia kwenye gari yangu kama miaka mitatu hivi. Hazikuwa zinavuma wala tatizo lolote la msingi. Ni tairi nzuri kwa maoni yangu.
 
kaboli

kaboli

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2015
Messages
398
Likes
245
Points
60
kaboli

kaboli

JF-Expert Member
Joined May 13, 2015
398 245 60
Mkuu Mbona kuna mtu ananiambia anayatumia huu mwaka wa 3 toka aweke hazijamsumbua na anapiga nazo Safari sana!
Labda kama anafanya safari za kwenda vituo vya mafuta na kurudi nyumbani!
 
kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined
May 20, 2013
Messages
196
Likes
95
Points
45
kamanyora

kamanyora

Senior Member
Joined May 20, 2013
196 95 45
Labda kama anafanya safari za kwenda vituo vya mafuta na kurudi nyumbani!
Mkuu amesafiri nazo mara 3 kwenda Musoma,Na mwingine nae Leo ambae namfahamu kabisa nimekuta kafunga nilivyomuuliza kasema amesafiri nazo mara nyingi sana Na huu Ni mwaka wa 4 hazimsumbui!
 
Kipapatiro

Kipapatiro

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
951
Likes
1,193
Points
180
Kipapatiro

Kipapatiro

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
951 1,193 180
Wakuu,naomba kuuliza kama kuna ambaye amewahi kutumia matairi ya goodride anielezee uimara wake,na je kwa masafa marefu kama kwenda musoma inaweza kupiga trip ngapi kwa private car,nilienda kununua matairi aina ya bridgestone nikakutana na haya matairi na nikaona bei yake iko chini ila mimi sijawahi kuyatumia,
Habari ya mjini ni LingLong kaka. Weka mbali na watoto. Nimenunua nimeetembea nalo Km 7400 had I sasa ila dah zipo gado
 
Kipapatiro

Kipapatiro

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
951
Likes
1,193
Points
180
Kipapatiro

Kipapatiro

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
951 1,193 180
Zinauzwaje kiongozi
120,000/= moja mkuu gerezani pale. Nipo mkoa kwasasa ila kuna fundi anajua vema tairi kuzichagua maana nyingine mbichi na pia anajua kuzifunga. If you want his contacts I can help

Note: Gari yangu ni Crown
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,125
Likes
7,470
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,125 7,470 280
120,000/= moja mkuu gerezani pale. Nipo mkoa kwasasa ila kuna fundi anajua vema tairi kuzichagua maana nyingine mbichi na pia anajua kuzifunga. If you want his contacts I can help

Note: Gari yangu ni Crown
Siyo mbaya mkuu nipe hiyo namba...
 
L

lutataza

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
842
Likes
384
Points
80
Age
65
L

lutataza

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
842 384 80
WESTLAKE SAFI NA BEI POA nenda kariakoo kipata utapata
 
iyengamuliro

iyengamuliro

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
813
Likes
275
Points
80
iyengamuliro

iyengamuliro

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
813 275 80
Ngoja nisubri wajuzi zaidi
 
Masasaa

Masasaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2015
Messages
260
Likes
163
Points
60
Masasaa

Masasaa

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2015
260 163 60
Mimi nilinunua 4 miezi mitatu iliyopita, tatu zimevimba pembeni, ila zinapiga mzigo na karibia kila wiki nina masafa ya dar moro kwenda na kurudi
 

Forum statistics

Threads 1,250,935
Members 481,523
Posts 29,751,358