Kuna mwandishi aliejaribu kuwatafuta TRA na kuhoji ukimya wao juu ya makusanyo ya mwezi November?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,400
2,000
Hili ndio swali ninalojiuliza mpaka sasa na kama kweli hakuna mwandishi hata mmoja alie bother kufanya hivyo basi waandishi wetu mtakuwa na tatizo kubwa na la kushangaza sana unless makusanyo hayo yalitangazwa labda mimi ndio sijasika/sijui.
 

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
2,794
2,000
Tz hakuna waandishi wa kuhoji jambo mkuu wote wanasubiria jambo litokee ndo watangaze tenA kwa ordee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom