Kuna mtu wako wa karibu umeshindwa kumsamehe kwa alichokufanyia


ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
7,102
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
7,102 2,000
Mimi Mpenzi wangu kila nikitaka kumsamehe kosa alikonifanyia anafanya lingine tena..sijui ndo dharau au kiburi
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,585
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,585 2,000
Kuna mdogo wangu huwa najiuliza kama ni kweli nimemsamehe au la maana mapenzi niliyokuwa naye kwake yamepukutika kabisa hata nikijitahidi nashindwa
 
Melanny

Melanny

Senior Member
Joined
Mar 7, 2019
Messages
128
Points
250
Melanny

Melanny

Senior Member
Joined Mar 7, 2019
128 250
Kuna Kaka angu. Kila nikijitahidi kuuliza moyo. Umemsamehe huyu mtu au. Nashindwa kupata majibu.

Ila life goes on....
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,585
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,585 2,000
Aliniibia kitu kidogo tu lakini alinisababishia usumbufu mkubwa mno. Of course nilihisi kaiba yeye nakampotezea nikajua labda alikuwa na shida....imepita miaka tumeshakuwa watu wazima kabisa nikamsikia anajitapa kwa watu eti aliniibia makusudi ili anikomoe tu. Yaani amenitoka
Alikukosea nini..!??
 
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
2,673
Points
2,000
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2014
2,673 2,000
Huyo si mdogo wako wa kuzaliwa nae bila shaka...

Aliniibia kitu kidogo tu lakini alinisababishia usumbufu mkubwa mno. Of course nilihisi kaiba yeye nakampotezea nikajua labda alikuwa na shida....imepita miaka tumeshakuwa watu wazima kabisa nikamsikia anajitapa kwa watu eti aliniibia makusudi ili anikomoe tu. Yaani amenitoka
 
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
2,673
Points
2,000
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2014
2,673 2,000
Pole sana kwa mafadhaiko uliyokuwa nayo kipindi hicho.... Ila naamini kwa sasa yameisha, kikubwa kinachokusumbua ni kutokusahau hilo tukio...
Aliniibia kitu kidogo tu lakini alinisababishia usumbufu mkubwa mno. Of course nilihisi kaiba yeye nakampotezea nikajua labda alikuwa na shida....imepita miaka tumeshakuwa watu wazima kabisa nikamsikia anajitapa kwa watu eti aliniibia makusudi ili anikomoe tu. Yaani amenitoka
 

Forum statistics

Threads 1,294,208
Members 497,843
Posts 31,168,370
Top