Kuna mtu keshanunua Azam ya Antenna?Mrejesho tafadhali

toplemon

JF-Expert Member
Mar 26, 2017
3,666
2,000
Nimeona uwepo wa ving'amuzi vya Azam vya antenna wanavisifia sana wao kama Azam media


Mimi nina swali humu ndani kuna mtu keshanunua?Kipoje?Ubora jee?Jee kina HD?
FB_IMG_16098557780984782.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom