Kuna Msichana kaniandikia kihehe naombeni tafsiri wakuu

whitehorse

JF-Expert Member
Aug 29, 2009
2,531
2,000
Me pia nimeona Hela nikajua lazima kuna biashara hapa wahehe sio wa kuchezea kwao HELA ni lugha ya kawaida ....
 

lwiva

JF-Expert Member
Apr 17, 2015
5,008
2,000
Hizi lugha nyingine unaweza kutukanwa ukadhani unasifiwa ningekua mm nimetumiwa hiyo SMS yenye neno hela ningemjibu baby nikutumie sh ngapi arafu natuma kumbe minetukanwa!!!
 

Chipompo

JF-Expert Member
Jan 9, 2017
617
500
Amesema umpe hela vinginevyo atakuripoti kuwa wewe nimmojawapo wa madawa ya kulevya!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom