Kuna movie inayotisha zaidi ya 'The Conjuring'?

Mjumbe Wa Buza

JF-Expert Member
Nov 4, 2019
2,257
2,000
Kweli tuliwaogopa enzi zile Shumileta, Nsyuka sijui Saladin hahah.
Nyumba ilikuwa na choo Cha nje Basi ukitoka kwenda kukojoa huingii chooni maana unahisi Kama Nsyuka atakuvaa humo ndani.
Unakojoa nje na ile ukimaliza tu ndukiii kurudi ndani
Walitutisha Sana mbwa hawa
Ku ma mae zao walitutisha pimbi wale
 

Mjumbe Wa Buza

JF-Expert Member
Nov 4, 2019
2,257
2,000
Habari zenu wadau wapenda movies hasa zile za kutisha.

Hivi juzi Kati hapa nilicheki movie inayoitwa 'the conjuring', nilicheki sehemu ya Kwanza na ya pili.

Hii ni baada ya kupata habari zake humu JF kwamba inatisha Sana na kilichonivutia zaidi kutaka kuzicheki hizi movies Ni kwasababu they are based on true story!

Hivyo nikawa curious kujua Nini kilijiri coz ninachoamini Ni kwamba wenzetu wa dunia ya Kwanza Mambo ya uchawi na ushirikina hayapo Sana Kama sisi waafrika.

Mazee hizi movie zinatisha aisee hasa ile sehemu ya pili inayohusisha ule mzimu unaoitwa 'valak' (hii sehemu ya pili nilivyomaliza kuangalia nikawa naogopa hata kwenda toilet kukojoa maana ilikuwa saa nane usiku afu Giza kinoma the conjuring sio mchezo mazee)

Nimevutiwa Sana na jinsi directors wanavyopangilia matukio na kufanya usisimke na kuogopa pia, na hata story yake inasisimua Sana kwani mwisho wameweka Picha za wahusika halisi Kama Ed & Lorraine Warren halisi kabisa waliokuwa wanafanya kazi ya kupeleleza matukio yasiyo ya kawaida (paranormal investigators)

Mpaka saivi najiuliza hivi kweli mtu unaweza ukawa na kipawa Kama Cha bi Lorraine Yani 'clairyvoyant'? Lakini kwa mujibu wa story Ni kwamba alikuwa hivyo kweli.

Sio hivyo tu, mwisho wanaonyesha mpaka Picha ya yule mtoto Janet aliyekuwa possessed na ule mzimu akiwa ana elea hewani (levitate) kiukweli ukweli kabisa yaani tukio lenyewe halisi lilivyonaswa kwenye camera achana na ile Picha ya kwenye movie, nilishangaa Sana!

Sasa nilikuwa nauliza wadau wa hizi makitu Kama kuna movie nyingine yoyote inayotisha zaidi ya hizi za the conjuring nipakue fasta nicheki maana siku hizi sijui nimekuwa na akili gani nimejikuta Napenda tu movie za kutisha.

Horror movies ambazo mpaka Sasa nishazicheki Ni hizi hapa chini:
The Conjuring 1&2
The Nun
IT (hii nimecheki chapter 2 tu)
SAW 3D
Final destination 1-3
Wrong turn 1, 2, 4 &5

Ila Kati ya hizo zoote hakuna niliyotokea kuielewa Kama the conjuring.

Sasa wadau Nani anajua movie nyingine yoyote inayotisha zaidi ya the conjuring na yenye story ya kusisimua zaidi?

Afu Kuna kipindi nilionaga mdau humu jf anasema the conjuring sehemu ya tatu IPO njiani vipi ishatoka?

Karibuni wazee
Oculus
The Shining
The Haunting
Thirteen Ghosts
The Haunted Mansion
What Lies Beneath
House on Haunted Hill
Crimson Peak
Ghost Ship
The Others
Poltergeist
Winchester
The Woman in Black
The Exorcist
Hereditary
Pet Sematary
The Ring
Sinister
The Entity
Lake Mungo
The Room
A Nightmare on Elm Street
The Return of Living Dead
The Cabin in the Woods
Asylum
Black Sunday
The Devil's Backbone
A Tale of Two Sisters
Train to Busan
Paranormal Activity
Casper
The Conjuring 1&2
Insidious
The Fog
Mama
The Grudge
The Orphanage
1408
Lingu
Pan's Labyrinth
The Blair Witch Project
Scary Stories to Tell in the Dark
 

HumbleBoy98

JF-Expert Member
Aug 30, 2020
221
250
Oculus
The Shining
The Haunting
Thirteen Ghosts
The Haunted Mansion
What Lies Beneath
House on Haunted Hill
Crimson Peak
Ghost Ship
The Others
Poltergeist
Winchester
The Woman in Black
The Exorcist
Hereditary
Pet Sematary
The Ring
Sinister
The Entity
Lake Mungo
The Room
A Nightmare on Elm Street
The Return of Living Dead
The Cabin in the Woods
Asylum
Black Sunday
The Devil's Backbone
A Tale of Two Sisters
Train to Busan
Paranormal Activity
Casper
The Conjuring 1&2
Insidious
The Fog
Mama
The Grudge
The Orphanage
1408
Lingu
Pan's Labyrinth
The Blair Witch Project
Scary Stories to Tell in the Dark
Dah! Mkuu list iko konki!
Ntafungua folder kabisa kwa PC yangu na title ntaweka "Horror movies" afu nazilundika hizi zote humo nakuwa nacheki Moja baada ya nyingine😎.
Ila hiyo Ghost ship ni ya kitambo Sana!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom