kuna miongoni mwetu umu jf bado tunaogopa kufanyiwa hivi


TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,839
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,839 1,225
kwani nlazima achome huko?
Mkuu utalatibu unaotumika ni kuchomwa nyuma,wewe unapendea kuchomwa mbele?au sehemu gani ya mwili wako ukichomwa hautajisikia maumivu?Umeshawahi kuchomwa nyuma mara ngapi?
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Dogo alikua anaogopa huyo maunsa ie baunsa wa kike:becky:
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,290
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,290 1,500
Huo ugonjwa ninao hata mimi, yaani hata hapo nimesisimka mwili mzima, nakumbuka nikiwa kidato cha 2 niliandikiwa 5 ila niliishia 3 baada ya kuona nimepata nafuu nikasepa kwani hizo 3 nilipelekwa na ulinzi mkali ila nyingine wakaamini nitamaliza bt nikaishia kutia tiki mwenyewe,.......Loooh! Mungu atusaidie Waoga wa Sindano
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Ahhhhh wanaume wengi wanaogopa sindano wanashindwa na watoto ...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,087
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,087 2,000
Huo ugonjwa ninao hata mimi, yaani hata hapo nimesisimka mwili mzima, nakumbuka nikiwa kidato cha 2 niliandikiwa 5 ila niliishia 3 baada ya kuona nimepata nafuu nikasepa kwani hizo 3 nilipelekwa na ulinzi mkali ila nyingine wakaamini nitamaliza bt nikaishia kutia tiki mwenyewe,.......Loooh! Mungu atusaidie Waoga wa Sindano
Wewe hakika utakua ni mwoga wa VITU vyenye NCHA KALI...
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,290
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,290 1,500
Wewe hakika utakua ni mwoga wa VITU vyenye NCHA KALI...
Mimi naogopa sindano, yaani tangu kuanza kuifunga, kuweka dawa na hata kuchomwa....yaani hapo napata wakati mgumu sana, ktk jambo linalonifanya mtoto ni kuandikiwa sindano, ukubwani i.e nimeshaoa nilishawahi kwenda hosp doctor akaniandikia sindano nilimshawishi hadi akabadili tiba nikapewa vidonge ambavyo gharama ni kama mara 3 au 4 ya sindano ila mimi nilipata amani kutoka rohoni.....Chezea sindano wewe looooooooooooooooh!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,087
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,087 2,000
Mimi naogopa sindano, yaani tangu kuanza kuifunga, kuweka dawa na hata kuchomwa....yaani hapo napata wakati mgumu sana, ktk jambo linalonifanya mtoto ni kuandikiwa sindano, ukubwani i.e nimeshaoa nilishawahi kwenda hosp doctor akaniandikia sindano nilimshawishi hadi akabadili tiba nikapewa vidonge ambavyo gharama ni kama mara 3 au 4 ya sindano ila mimi nilipata amani kutoka rohoni.....Chezea sindano wewe looooooooooooooooh!
Ila dawa ya sindano au dripu ndio tiba ya haraka ukilinganisha na vidonge
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 0
Kinachowaogopesha watu kwenye sindano ni zile mbwembwe za maandalizi. Tena enzi zetu wakati tunachangia sindano za kuchemsha ndo ilikuwa balaa. Utakuta zimejaa tele kwenye beseni la maji ya moto. Mara nesi anachukua limkasi, anakorogakoroga halafu anaibuka na moja, anavuta maji ya moto halafu anayatoa kwa presha ya sindano. Akimaliza hapo anavuta dawa kwa mbwembwe, mara anaigongagonga sindano huku imeangalia hewani....yaani ikifika hatua hiyo utakuta dogo ashalala mbele.
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
weee nilazima uogope ujisikiaga ule msemo usemao njaa haina baunsa so inapo bidi lazizm ufanye hivyo kwani mwili sio gogo udungwe 2 alafu usisimuke
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,665
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,665 2,000
mi hadi leo usiniambie kitu hiyo..nipe midonge 1000 nitaibugia yote lakini sio sindano moja
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,939
Points
1,250
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,939 1,250
Kinachowaogopesha watu kwenye sindano ni zile mbwembwe za maandalizi. Tena enzi zetu wakati tunachangia sindano za kuchemsha ndo ilikuwa balaa. Utakuta zimejaa tele kwenye beseni la maji ya moto. Mara nesi anachukua limkasi, anakorogakoroga halafu anaibuka na moja, anavuta maji ya moto halafu anayatoa kwa presha ya sindano. Akimaliza hapo anavuta dawa kwa mbwembwe, mara anaigongagonga sindano huku imeangalia hewani....yaani ikifika hatua hiyo utakuta dogo ashalala mbele.
Ha! ha! ha!
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,073
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,073 2,000
Mie pia hii kitu huwa naigopa sana na niliweza kukata zaidi ya miaka 10 bila kupiga sindano though ukipambana na ugonjwa unaohitaji sindano inakuwa no way na ndio maana kuna kipindi kulikuwa na ugonjwa wa uti wa mgongo ilibidi tu nichomwe lakini kama chanjo ingekuwa ni ya vidonge ningegoma
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,093
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,093 1,500
Mie pia hii kitu huwa naigopa sana na niliweza kukata zaidi ya miaka 10 bila kupiga sindano though ukipambana na ugonjwa unaohitaji sindano inakuwa no way na ndio maana kuna kipindi kulikuwa na ugonjwa wa uti wa mgongo ilibidi tu nichomwe lakini kama chanjo ingekuwa ni ya vidonge ningegoma
mimi na miaka 14 sijachoma sindano kwenye masaburi,nikichomwa sasa hivi naweza zimia uwiii sipat picha
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
kinachowaogopesha watu kwenye sindano ni zile mbwembwe za maandalizi. Tena enzi zetu wakati tunachangia sindano za kuchemsha ndo ilikuwa balaa. Utakuta zimejaa tele kwenye beseni la maji ya moto. Mara nesi anachukua limkasi, anakorogakoroga halafu anaibuka na moja, anavuta maji ya moto halafu anayatoa kwa presha ya sindano. Akimaliza hapo anavuta dawa kwa mbwembwe, mara anaigongagonga sindano huku imeangalia hewani....yaani ikifika hatua hiyo utakuta dogo ashalala mbele.
kweli mkuu umenena
 

Forum statistics

Threads 1,296,582
Members 498,672
Posts 31,252,965
Top