Kuna mfumo wa+ utawala utakao kuja baada ya demokrasia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mfumo wa+ utawala utakao kuja baada ya demokrasia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MOKOZ, Feb 26, 2011.

  1. MOKOZ

    MOKOZ Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    inasemekana kua demokrasia ni mfumo ulio dhaif kuliko zote ktk kutawala.lakin unapendwa sana na wanadam kwakua unahalalisha mambo ya kila aina ilimradi usiharib uhuru wa mwenzako...je tutegemee mfumo mwingine tofaut na huu?au ndo wa mwisho?tuelezane.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa hata kwa dawa .... kwani demokrasia ipo tangu enzi hizo kabla hata ya natural law ... sijui unamaanisha nini ...utawala wa demokrasia au kitu gani....au unalinganisha na utawala wa kidikteta

    aggrrrrr ..... boresha bandiko lako lieleweke
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Tuchukulie mfano wa USA naona bado ni mfumo utakaotawala muda mrefu.Tanzania and most African nations are still in a democratisation process hivyo mfumo wa kidemokrasia utaendelea kutumika.
     
  4. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mfumo wa dola ya kiislam unawajia mda si mrefu inshallah.
     
  5. F

    Felister JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 377
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Yaah utakuja mfumo wa upendo ambao utaamua mambo kwa haki maana upendo hauhukumu, hautakabari mabaya, hauhesabu makosa, haudharau wengine....huvumilia yote, huonya, husamehe, hutoa haki, unafahamu yote, unahekima timilifu, hauna mawaa etc etc
     
  6. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 887
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    mfumo huu wa DEMOKRASIA utaendelea kuelea dunia kama misingi yake ikisimamiwa na dhamira yake kufuatwa pasipo kuingiliwa na mtu yeyote yule.

    ila kwasasa mfumo huu umeanza kuyumba kwakuwa waliyomo ndani ya mfumo huwo hatuutendei haki kwa kuanza kuupindisha na kuingiza tamaa zetu, hasara za mfumo huu, unapo kosewa husababisha vita kali sana, ila unapo tendewa haki huunganisha watu na kuwa kitu kimoja hapa nazungumzia uwepo wa amani
     
  7. MOKOZ

    MOKOZ Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    <body>systm za utawala,communalism,socialsm,imperialism,capitalsm,monocracy,.,democracy ni changa ila ndan yake kumejawa udhalim ,chuki,uovu na kila uchafu si kwa walioko madarakan bali hata wanaotawaliwa.monocracy,utawala kwa mkono wa chuma,wananch wananyooka.</body>
     
Loading...