Kuna mbinu chafu zinachezwa na vigogo kumsindikiza Jaji Warioba. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna mbinu chafu zinachezwa na vigogo kumsindikiza Jaji Warioba.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Oct 11, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kabla hatujafika mbali kukusanya maoni, tunawaomba viongoziwetu wa Smz waleWazalendo wa nchi yao wenyekuipenda nchi yao na kuitetea , watuweke wazi wananchi wa Zanzibar kutokana nautata huu uliojitikeza awamu hii ya pili kuanza ukusanyaji tena maoni.
    Wasiwasi wa Wananchiwa Zanzibar nikuwa kuna mchezo mchafu unachezwa na Mh Warioba na inaonekanaanapata sindikizo fulani kutoka kwa vigogo wasio penda mchakato huu kuwa na uwadhi wawananchi kutowa maoni yao katika hatma waitakayo.

    Ushahidi upo wa wasiwasi huu kwa Wananchi wa Zanzibar nikuwa tayariwameshagundua kuwa wachangiaji wakujitolea wenyewe niwengi lakini ukiangalia takumu za Fomu(Barua) idadi inaonekana nikubwa . Hii ni ishara moja mbaya iliojitokeza katika awamu hii yapili, kwahio kabla hatujafika mbali nilazima viongozi wetu wa Smz waunde dumeili kuzipitia hizo barua na kuweka utaratibu mzuri wa kuwatowa wananchiwasiwasi kuwa barua ni zakweli na wenye kutuma wapo na sio barua fake za kupangiwana Usalama wa Taifa kimamluki.

    Hili linatutia wasiwasi sana wananchi wa Zanzibar kujitokeza katika awamu hii ya pili nakuonekana kuwa kuna mbinu chafu zinataka kutumika ili kulibadilisha muelekeozowezi hili, hivi sasa . Ingawaje tume itatumia kipengele cha kujitetea kuwa kutokuingiliwa na Chama chochote au kundilolote lakini hayo ni maneno tu ya ulahai ,kifupi nikuwa takumuzinaonyesha kuna mchezo mchafu unachezwa, wachangiaji niwengi wenye kujitolea wenyewe kuliko wapelekajibarua lakini tume inatakumu za kuwa wenye kupeleka barua ni wengi.
    Hali hii inatutia wasi wasi na kwa vile Viongozi wa Smzwanauwezo katika Baraza letu lawawakilishi kuchaguwa wajumbe nakuzipitia barua hizi kujuwa jee zina wenyewe sio za mamluki usalama wa Taifa.

    Wananchi wa Zanzibar wanasema hawako tayari kutokujitokeza na ikiwa swala hili halikutafutiwaufumbuzi na viongozi wetu wa Smz basi tutatia kampeni ya nyumba kwa nyubatuligomee mtu kwa mtu , kulikoni mchezo huu mchafu . Kuendelea na hali hii ndio kujimaliza wenyewewazanzibar kuji (succed) kusudihaitopewa pole nibora kugoma ili kufanywa marekebisho ili kuwa na uwadhi wazowezi hili kuliko kujitokeza kwa wingi Wazanzibar huku tukihashuliwa tu kumbezamiri ni kujiuwa wenyewe kwa kisu chako.

    Mungu ibariki Zanzibar na watu wake na uwalani maduwi wazanzibar na mbinu zao chafu.
     
  2. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 444
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    ww ndio una wawakilisha wa znz, au unasema wewe kama wewe? elimu muhimu mdogo wangu!! hata kama chini ya mwembe hujacherewa
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,981
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Una mwandiko mbaya ndugu yangu! Umesoma kipindi cha mungai nini?
     
  4. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha umeonaee. Computer zinasaidia sana. Natamani nione mwandiko wake.
     
  5. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,036
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    ha ha haha ha haha ha haha ha ha
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    waznz mna mambo!
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,389
    Likes Received: 7,713
    Trophy Points: 280
    Nenda kwa Jusa Ladhu na Maalim Seif mshirikiane kuvunja Muungano tumeshawachoka.
     
  8. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    bwahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  9. mka

    mka JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi sijakuelewa kabisa mkuu, labda wenzangu watanielewesha.
     
  10. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duu hii kali haeleweki
     
  11. m

    movichboy Senior Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Bora mwenzangu nawe umeliona hilo, mkuu una mawazo mazuri sana na inaonekana kuna kitu unataka kuwapa taarifa watu au watu wachangie mawazo ila uwasilishaji unatufanya baadhi yetu tushindwe kupata mantiki kamili ya mada yako. next time pangilia vizuri kazi yako iwe wengi wetu tuweze kuelewa vizuri na kuchangia.
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,595
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Mwandiko kama huu, unatia nyanjo tu mwanzo mwisho, halafu walie NECTA imekuwa machinjio ya Wanzanzibar.
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Nadhani kama nimemuelewa vizuri anachotaka kusema ni kwamba, zoezi la kukusanya maoni ya wananchi juu ya katiba waitakayo ,linahujumiwa na USALAMA WA TAIFA kwa kuandika barua za maoni feki nyingi ili ionekane kuwa hayo ni maoni ya wengi kumbe ni ya watawala!! Do not ignore these accusations because the government in power is capable of these machinations in order to prolong its mandate!!
     
  14. Z

    Zakaria Lang'o JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 80
    Kama mchezo huu upo, basi haiwezi kuwa Zanzibar peke yake. Kwa tabia za watawala wetu wa sasa ambao ujanjaujanja ni sehemu ya maadili yao, chotechote chawezekana. Nwaaomba Wabunge wetu wote na hasa wa Kambi ya Upinzani walifuatilie hili kwa makini. Yatakuwa makosa makubwa iwapo kama nchi tutatumia gharama kubwa na muda kisha kuishia kuwa muhuri tu wa matakwa ya watawala waliofilisika kimawazo. Ikiwa wako tayari kuua, kisha kutumia fedha zetu kutetea uuaji wao, hawashindwi kufanya hiki anachokieleza ndugu yetu. Mungu Ibariki Tanzania!
     
  15. Z

    Zakaria Lang'o JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 80
    Kama mchezo huu upo, basi haiwezi kuwa Zanzibar peke yake. Kwa tabia za watawala wetu wa sasa ambao ujanjaujanja ni sehemu ya maadili yao, chochote chawezekana. Nawaaomba Wabunge wetu wote na hasa wa Kambi ya Upinzani walifuatilie hili kwa makini. Yatakuwa makosa makubwa iwapo kama nchi tutatumia gharama kubwa na muda kisha kuishia kuwa muhuri tu wa matakwa ya watawala waliofilisika kimawazo. Ikiwa wako tayari kuua, kisha kutumia fedha zetu kutetea uuaji wao, hawashindwi kufanya hiki anachokieleza ndugu yetu. Mungu Ibariki Tanzania!
     
  16. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,962
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    na nyie andikeni barua zenu muzipeleke tume. barua lukuki maboksi kwa maboksi
     
Loading...