Kuna mausiano ya nyimbo za mataifa haya?


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,283
Likes
3,683
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,283 3,683 280
Wadau wa JF naomba kujuzwa kwa anayejuwa jambo hili hivi kuna usiano wowote Kati ya nyimbo ya taifa ya tanzania na ya South Africa?maana ala za nyimbo izi zimekuwa kama zinafanana hata uimbaji kwa anayefahamu zaidi naombeni ufafanuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,213,190
Members 461,997
Posts 28,469,606