Kuna madhara kwa mwanamke kumeza manii/shahawa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna madhara kwa mwanamke kumeza manii/shahawa?

Discussion in 'JF Doctor' started by NG'ADA, Oct 13, 2011.

  1. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je nikimmwagia sperm mdomoni mwenzi wangu atapata madhara gani?...maana yeye huwa anapenda na analazimisha nifanye hivyo...
    kuna tatizo anaweza pata kiafya?
     
  2. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Subiri doctor anakuja, chukua file na kaa kwenye foleni
     
  3. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,701
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    duu,hii kali,nadhani huyo hata shere yake ya msos,i inabidi ule wewe mzee ilufanisi uwe mzurii
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Hatahisi njaa..chagua jibu sahihi!
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Aisee!
     
  6. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mnadanganywa sana na porno
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mkuu Dr. Riwa alishaleta majibu ya hii kitu, hasa madhara kwa kina dada. Kama sikumbuki hii kitu inasababisha kansa kwa wadada. Hata hivyo subiri wengine watakuja na majibu ya hii kitu mkuu
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    mnh por.....no movies ni mbaaya jamani,haya mmwagiage tu
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Hiyo haipo tamaduni, mwambie awaachie wazungu.
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Haina ubaya. it is fine. but hakikisha anafanya hivo before umuingilie kungine, hasa kama mnapenda anal sex coz fauna na flora ya anal na vaginal tofauti na za mdomoni. ila sperm zenyewe sio mbaya.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    anaweza kupata ukimwi.
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,766
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haya nambie mkuu akimaliza kuzimeza unapata tena denda au ndo inabaki kiss za mashavuni na shingoni??/
     
  13. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,846
    Likes Received: 2,871
    Trophy Points: 280
    Heheh 'FIRST CLASS PROTEIN'...go ahead
     
  14. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu wapi huwa mnakutanaga nikatege kamera? Naweza tajirika kwa hii ya kibongo!!
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wanawake na sisi mmmh! kichefuchefu sasa anaona raha gani hapo mwe!
     
  16. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    au anasikiliza maneno ya wazushi kuwa hizo kitu zinanenepesha anaona bora azinywe kabisa uwe una mmiminia na kwenye kikombe basi psiiiiiiiiii!
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,295
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hazina madhara yoyote, ile ni kama siagi tu au asali na ni full of protein wala asikudanganye mtu.
     
  18. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,630
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa! sinema zinatupoteza sana due to lack of academic endeavour! Mtz akiona mtu kachomwa kisu kwenye movie kesho yake mtu atapigwa kisu laivu uwanja wa fisi. Vitu vingine tunaiga tu, zile ni fix za watayarishaji.
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kansa ya koo
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Siku nyingine zigandisheni ili msevu gharama ya chumvi :lol:
     
Loading...