Kuna Madaraka ukiwa nayo hata ukihamishia mzigo wote wa "Hazina" nyumbani kwako, hakuna wa kukuuliza


MoseKing

MoseKing

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2017
Messages
890
Likes
1,226
Points
180
MoseKing

MoseKing

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2017
890 1,226 180
Ndio hivyo,

- Hata ufanye madudu mazito kiasi gani hakuna wa kukuuliza, unadunda tu.

- Hata usababishe hasara kubwa kiasi gani sana sana utatetewa tu.

- Katiba ni kipeperushi tu hulazimiki kukifuata, hata usipokifuata hakuna wa kukulazimisha
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,102
Likes
6,840
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,102 6,840 280
Kama ambavyo mtoto wa dada anatapanya hazina apendavyo!! Chattle ilakuwa na milima ya noti!!
Yule siyo mtoto wa Dada yule ni mtoto wake wa nje yaani mtoto wa kufikia lakini kazuga kuwa ni mtoto wake, wanachukua pesa Hazina kienyeji mda wowote wanaotaka hata saa nane usiku wakijisikia.
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,102
Likes
6,840
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,102 6,840 280
mliambiwa mkae bungeni mjadili katiba mkapiga pesa mkakimbia sasa mnalilia lialia tu
Mtoto na baba yake wanajichukulia pesa kienyeji bila idhini ya Bunge wanajenga chato Airport na kuujenga mji wa Chato uwe na rami mpaka vijijini kote
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,102
Likes
6,840
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,102 6,840 280
Ndio hivyo,

- Hata ufanye madudu mazito kiasi gani hakuna wa kukuuliza, unadunda tu.

- Hata usababishe hasara kubwa kiasi gani sana sana utatetewa tu.

- Katiba ni kipeperushi tu hulazimiki kukifuata, hata usipokifuata hakuna wa kukulazimisha
Katiba ya Tanzania ni katiba mbovu mbovu inamlinda Rais hata akitoka madarakani hashitakiwi kwa wizi wake ndiyo maana Doto na baba yake wanajichotea pesa kiulaini kimya kimya pasipo kuulizwa na mtu
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,102
Likes
6,840
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,102 6,840 280
Mwanae wa nje ndiyo Katibu mkuu wizara ya fedha lazima baba na mwana wapige pesa kwa kwenda mbele
 
PumziNdefu

PumziNdefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2018
Messages
480
Likes
958
Points
180
PumziNdefu

PumziNdefu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2018
480 958 180
Ndio hivyo,

- Hata ufanye madudu mazito kiasi gani hakuna wa kukuuliza, unadunda tu.

- Hata usababishe hasara kubwa kiasi gani sana sana utatetewa tu.

- Katiba ni kipeperushi tu hulazimiki kukifuata, hata usipokifuata hakuna wa kukulazimisha
Huu ni mtazamo wa Jiwe
 
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
419
Likes
388
Points
80
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
419 388 80
Rais wa South Korea aliyeondolewa mamlakani Park Geun-hye ameshtakiwa rasmi kuhusiana na kashfa ya rushwa iliyopelekea kung'atuliwa kwake uongozini.
 
MoseKing

MoseKing

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2017
Messages
890
Likes
1,226
Points
180
MoseKing

MoseKing

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2017
890 1,226 180
Rais wa South Korea aliyeondolewa mamlakani Park Geun-hye ameshtakiwa rasmi kuhusiana na kashfa ya rushwa iliyopelekea kung'atuliwa kwake uongozini.
Tanzania hakuna mfumo wa kum-deal au kumshitaki rais.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,548
Likes
1,883
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,548 1,883 280
ule siyo mtoto wa Dada yule ni mtoto wake wa nje yaani mtoto wa kufikia lakini kazuga kuwa ni mtoto wake, wanachukua pesa Hazina kienyeji mda wowote wanaotaka hata saa nane usiku wakijisikia
Kuna MaRais wa nchi ambao ni wezi!! Kama Sani Abacha wa Nigeria aliweza kukomba hazina tuna uhakika gani kuwa huyu JIWE aliyemuweka mpwa wake kuwa paymaster general kuwa hawezi kukomba hazina yetu?
 
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
419
Likes
388
Points
80
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
419 388 80
Kuna MaRais wa nchi ambao ni wezi!! Kama Sani Abacha wa Nigeria aliweza kukomba hazina tuna uhakika gani kuwa huyu JIWE aliyemuweka mpwa wake kuwa paymaster general kuwa hawezi kukomba hazina yetu?
Gambia's Justice Minister, Abubacarr Tambadou, has revealed that the country's ex-president Yaya Jameh stole $50 million dollars before leaving office.

He says Jameh stole the money via the country's telecoms company.

Jameh fled for exile in Equatorial Guinea in January after 22 years in power.

The court has frozen all Jameh's assets that are still left in the Gambia.
 
MoseKing

MoseKing

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2017
Messages
890
Likes
1,226
Points
180
MoseKing

MoseKing

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2017
890 1,226 180
Kuna MaRais wa nchi ambao ni wezi!! Kama Sani Abacha wa Nigeria aliweza kukomba hazina tuna uhakika gani kuwa huyu JIWE aliyemuweka mpwa wake kuwa paymaster general kuwa hawezi kukomba hazina yetu?
Tatizo siyo hata kukomba, sasa akikomba nani wa kumuuliza ?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,548
Likes
1,883
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,548 1,883 280
Nikimuona mtu anawaibia pesa masikini huwa ninashangaa sana wakati utazikwa kama ukivyozaliwa
Mabenki ya Ulaya na America yanafaidi sana fedha za hawa wezi wanaowaibia masikini Africa na kwenda kuzificha huko., Mara wanapofariki fedha hizo hupotea kwasababu kwa ufisadi wao hata wake na ndugu zao huwa wanawaficha kuhusu mali hizo za wizi!!!
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,919
Likes
98,416
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,919 98,416 280
Mabenki ya Ulaya na America yanafaidi sana fedha za hawa wezi wanaowaibia masikini Africa na kwenda kuzificha huko., Mara wanapofariki fedha hizo hupotea kwasababu kwa ufisadi wao hata wake na Ndugu zoo huqwa wanawaficha kuhusu mali hizo za wifi!!!
Kama kweli kuna maisha baada ya kifo ninadhani Mobutu anajuta sana. Raia walikosa basic needs wakati yeye alikuwa na mapesa Switzerland.
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,899
Likes
506
Points
280
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,899 506 280
Ndio hivyo,

- Hata ufanye madudu mazito kiasi gani hakuna wa kukuuliza, unadunda tu.

- Hata usababishe hasara kubwa kiasi gani sana sana utatetewa tu.

- Katiba ni kipeperushi tu hulazimiki kukifuata, hata usipokifuata hakuna wa kukulazimisha
Ila ukweli utabaki palepale binamu yake DOTTO JAMES atafungwa baada ya mjomba kuondoka madarakani.Akiwa mjanja akimbie nchi kabla.Matumizi mabaya ya madaraka na uhujumu uchumi viko nyuma yake.
 

Forum statistics

Threads 1,275,152
Members 490,925
Posts 30,534,353