Kuna kosa lolote kama naamua kufanya mapenzi katika gari yangu


R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Likes
1,262
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 1,262 280
Sijui ni ushamba wa polisi ama sijui ni umbumbumbu wa wa tz. juzi usiku majira ya saa mbili hivi usiku nilitoka na mpenzi wangu kwenda kupunga upepe hapo coco beach, tukapiga wine glas mbili mbili tukajisikia hamu tukaona tumalizane tu hapo hapo maana kitanda cha kila siku kimetuchosha. tukaingia kwa gari yetu tukaendelea na starehe zetu, mara nasikia ngo ngo, ati polisi anagonga kiyoo cha gari.

Nikashusha kiyoo, nikamwuliza nikusaidie nini? ati ananiambia niko chini ya ulinzi, nikamwuliza kuna kosa gani? ananiambia ati ni kosa la kufanya mapenzi kwenye gari. nikamuuliza, hii gari na huyu mrembo ni mali ya nani?akasema hajui. nikapandisha kiyoo tukaendelea kubanjuana mpaka wote tukaridhika. then nikapiga gari gea tukaishia zetu.

Ombi langu kwa huyo kamanda wao, ajaribu kuwa anawapa semina hawa vijana wake. tena awaonye kuacha hiyo tabia yao mbaya ya kuwabugudhi watu wakiwa ktk starehe zao.wanaudhi sana
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Likes
9
Points
35
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 9 35
Hii si imeshawahi kuletwa hapa? Nani tena kaichoropoa huko ilikopotelea?
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,384
Likes
344
Points
180
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,384 344 180
Kuwakomesha siku nyingine kapaki pale kariakoo unakula mzigo wako ukiwa uneshusha vioo
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Hivi mpaka sasa hizi bado tu unalala kwenye kale ka-ghetto ulikokaribishwa na masela zako?
tukajisikia hamu tukaona tumalizane tu hapo hapo maana kitanda cha kila siku kimetuchosha.
Fanya mpango bhana na wewe upangishe ghetto lako.

Back to topic.
Hivi unafikiri hata mtu anayeendesha gari au pikipiki huku akiwa amevunja sheria anakuwa hayupo kwenye starehe zake?
Ombi langu kwa huyo kamanda wao, ajaribu kuwa anawapa semina hawa vijana wake. tena awaonye kuacha hiyo tabia yao mbaya ya kuwabugudhi watu wakiwa ktk starehe zao.wanaudhi sana
 
L

ladysha

Senior Member
Joined
May 29, 2013
Messages
157
Likes
1
Points
0
L

ladysha

Senior Member
Joined May 29, 2013
157 1 0
We punguani hauna staha na huyo mwanamke hajiheshimu toa upuuzi wa unzinzi wako hapa na ushamba wako
 
N

Nndu wa Selote

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2012
Messages
356
Likes
65
Points
45
Age
54
N

Nndu wa Selote

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2012
356 65 45
Kwanza nakupongeza kwa kuleta topic hii. Hakuna kosa lolote kustarehe na mpenzi wako ndani ya gari yako. Lakini kama hujuavyo polisi wa Tz huwa hawafanyi kazi waliyotumwa ya ulinzi wa raia na mali zao bali huzunguka kutafuta mahali penye mwanya wa kosa ili wakamate, watoe vitisho wapate pesa.

Kwa taarifa yako pale Cocobeach kuna vijana ambao ukipaki gari na mpenzi wako wakishakushtukia tu huwapigia polisi ambao nao huja hima kama vile wameambiwa kuna jambazi na kuja kukugongea kwenye gari na kudai pesa baada ya kukutishia kukupeleka kituoni.

Mimi nilishawahi kupaki gari pale usiku wa saa tatu, nimefunga vioo nikatulia kimya, vijana wauza mihogo na makorokoro mengine wakawa wanajifanya kuja kuniuzia nikawa nawarudisha kwa kuwaeleza kuwa niko na mpenzi wangu sitaki usumbufu. Dakika kumi nyingi niliona landcruser imejaa polisi inakuja moja kwa moja hadi kwenye gari yangu wakashuka askari kama watatu wakanigongea na kuniamuru nifungue mlango. Niliwafungulia wakakuta niko peke yangu eti wakaniuliza mwenzangu yuko wapi?

Nikawauliza mwenzangu gani mbona niko peke yangu? Eti ooh, kupaki peke yangu pale ni hatari naweza kuvamiwa, kalagabaho !!
 
N

Nndu wa Selote

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2012
Messages
356
Likes
65
Points
45
Age
54
N

Nndu wa Selote

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2012
356 65 45
We punguani hauna staha na huyo mwanamke hajiheshimu toa upuuzi wa unzinzi wako hapa na ushamba wako
He! Jamani, hivi mshamba ni yupi kati yenu? huyu aliyewashangaa polisi walioacha kufanya kazi na kwenda kumpiga chabo, au wewe unayemshangaa mleta mada kwa kufanya mapenzi na mpenzi wake kwenye gari? Nauliza tu?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,157
Likes
2,348
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,157 2,348 280
Kwanza nakupongeza kwa kuleta topic hii. Hakuna kosa lolote kustarehe na mpenzi wako ndani ya gari yako. Lakini kama hujuavyo polisi wa Tz huwa hawafanyi kazi waliyotumwa ya ulinzi wa raia na mali zao bali huzunguka kutafuta mahali penye mwanya wa kosa ili wakamate, watoe vitisho wapate pesa.

Kwa taarifa yako pale Cocobeach kuna vijana ambao ukipaki gari na mpenzi wako wakishakushtukia tu huwapigia polisi ambao nao huja hima kama vile wameambiwa kuna jambazi na kuja kukugongea kwenye gari na kudai pesa baada ya kukutishia kukupeleka kituoni.

Mimi nilishawahi kupaki gari pale usiku wa saa tatu, nimefunga vioo nikatulia kimya, vijana wauza mihogo na makorokoro mengine wakawa wanajifanya kuja kuniuzia nikawa nawarudisha kwa kuwaeleza kuwa niko na mpenzi wangu sitaki usumbufu. Dakika kumi nyingi niliona landcruser imejaa polisi inakuja moja kwa moja hadi kwenye gari yangu wakashuka askari kama watatu wakanigongea na kuniamuru nifungue mlango. Niliwafungulia wakakuta niko peke yangu eti wakaniuliza mwenzangu yuko wapi?

Nikawauliza mwenzangu gani mbona niko peke yangu? Eti ooh, kupaki peke yangu pale ni hatari naweza kuvamiwa, kalagabaho !!
Hahahaa hii safi sana
 
L

ladysha

Senior Member
Joined
May 29, 2013
Messages
157
Likes
1
Points
0
L

ladysha

Senior Member
Joined May 29, 2013
157 1 0
Sasa ndo ujinga gani huo wakafanye pale kwenye miti maana wenzentu nyege zimewajaa yani mada zingine bana uzushi tu eti kungonoka ndani gari uchatu mtupu halafu mkanawa au mkaoga wapi au mlirudi kuendelelea kunywa na mauchafu yenu loh,
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Hata huyo mwanamke anayekubali k.u.t.o.m.b.e.w.a ndani ya gari nae hana akili timamu kama wewe mleta mada.
 
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
1,493
Likes
47
Points
145
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2010
1,493 47 145
Next time nenda na pick-up ili uwakomshe. Tafuna mzigo wako hadharani.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,019
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,019 5,336 280
kama ni hivyo kesho naenda bajaji yangu nami nile mzigo...
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,157
Likes
2,348
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,157 2,348 280
Sasa ndo ujinga gani huo wakafanye pale kwenye miti maana wenzentu nyege zimewajaa yani mada zingine bana uzushi tu eti kungonoka ndani gari uchatu mtupu halafu mkanawa au mkaoga wapi au mlirudi kuendelelea kunywa na mauchafu yenu loh,
Hayo mauchafu yanatokapi ladysha?
 
Last edited by a moderator:
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
36
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 36 145
mi kuna siku nlienda pale na mwenzangu,hatuna gari,tukapiga kinywaji kisha tukaenda kwenye kichaka flani hivi kubanjuka,polisi hawakuja nathani walikosa pa kugonga
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,102
Likes
222
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,102 222 160
Sijui ni ushamba wa polisi ama sijui ni umbumbumbu wa wa tz. juzi usiku majira ya saa mbili hivi usiku nilitoka na mpenzi wangu kwenda kupunga upepe hapo coco beach, tukapiga wine glas mbili mbili tukajisikia hamu tukaona tumalizane tu hapo hapo maana kitanda cha kila siku kimetuchosha. tukaingia kwa gari yetu tukaendelea na starehe zetu, mara nasikia ngo ngo, ati polisi anagonga kiyoo cha gari.

Nikashusha kiyoo, nikamwuliza nikusaidie nini? ati ananiambia niko chini ya ulinzi, nikamwuliza kuna kosa gani? ananiambia ati ni kosa la kufanya mapenzi kwenye gari. nikamuuliza, hii gari na huyu mrembo ni mali ya nani?akasema hajui. nikapandisha kiyoo tukaendelea kubanjuana mpaka wote tukaridhika. then nikapiga gari gea tukaishia zetu.

Ombi langu kwa huyo kamanda wao, ajaribu kuwa anawapa semina hawa vijana wake. tena awaonye kuacha hiyo tabia yao mbaya ya kuwabugudhi watu wakiwa ktk starehe zao.wanaudhi sana
...inabidi katiba mpya iwekewazi kuhusu hili suala ili kuondo usumbufu...
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,157
Likes
2,348
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,157 2,348 280
I agree u can and should have it whenever u feel like and u r ready without compromising other people's privacies whatever that means Zahra White
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,307
Members 490,351
Posts 30,477,591