Kuna kitu sielewi kuhusu mpaka wa Tanganyika & Z'bar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna kitu sielewi kuhusu mpaka wa Tanganyika & Z'bar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARCKO, Jun 3, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi,; ni mkataba upi ulimpa sultani wa z'bar maili 6 kutoka mstari wa pwani? Na je; huo mpaka ndio tunaouzingatia au nivipi. Hebu nijuzeni kidogo nielewe T'nyika na Z'bar inapoishia kimipaka!
     
  2. Z

    ZIGZAG Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasomi, vipara, philosophy wa bara mbona mumekaa kimya?
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,724
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    visiwani tu, Dar, Tanga kwote ni bara. Fullstop
     
  4. Z

    ZIGZAG Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you can fol some people n some time
     
  5. y

    yplus Senior Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko mkondo wa nungwi
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Thread nyingine bwana, zinaleta ashiki ya mapenzi
     
  7. A

    August JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 4,202
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Kuna sheria za kimataifa kuhusu mipaka ya bahari amboye Joseph Warioba kuna wakati alikuwa raisi wa Sea Convention duniani, ambayo kwa ninavyo kumbuka ni maili 200 toka mpaka wa kila nchi, sasa sijui pemba to tanga ni mile ngapi au Zanzibar to Bagamoyo/
    Dar ni mile ngapi na ikiwa hizo mile ni pungufu ya 200 inakuwaje ? pari pasu? yaani nusu bin nusu?
     
Loading...