Kuna kitu nataka kufunguka, hebu niitieni King'asti aje hapa!!!!!!!

Zinduna

JF-Expert Member
Nov 6, 2011
2,379
1,500
Bi dada King'asti hebu nieleze, hivi wewe unavutaga cha wapi ili kuweka uso wa mbuzi kabla hujafunguka?

Kuna issue nyingine kabla ya kufunguka inabidi ulanduke kwanza, hebu leta maushauri ili nimwage radhi

Kaeni mkao wa kushangaa ifikapo hapo baadae.


Huu uzi hauwahusu wanaume naomba muepushe msongamao, nisione pua zenu humu!
 

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
15,961
2,000
Bi dada King'asti hebu nieleze, hivi wewe unavutaga cha wapi ili kuweka uso wa mbuzi kabla hujafunguka?

Kuna issue nyingine kabla ya kufunguka inabidi ulanduke kwanza, hebu leta maushauri ili nimwage radhi

Kaeni mkao wa kushangaa ifikapo hapo baadae.


Huu uzi hauwahusu wanaume naomba muepushe msongamao, nisione pua zenu humu!
hili nililihisi mapema kweli! jamani enhe tupisheni la sivyo tunawavalisha kanga muda si mrefu kwanza zubedayo _ michuzi si anataka kuwaanzishia jukwaa lenu!MUMUWACHEEE Zinduna APUMUWE~
 
Last edited by a moderator:

Madame B

Verified Member
Apr 9, 2012
27,977
2,000
Last edited by a moderator:

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,962
1,250
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom