Kuna kitu nataka kufunguka, hebu niitieni King'asti aje hapa!!!!!!!


Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
Bi dada King'asti hebu nieleze, hivi wewe unavutaga cha wapi ili kuweka uso wa mbuzi kabla hujafunguka?

Kuna issue nyingine kabla ya kufunguka inabidi ulanduke kwanza, hebu leta maushauri ili nimwage radhi

Kaeni mkao wa kushangaa ifikapo hapo baadae.


Huu uzi hauwahusu wanaume naomba muepushe msongamao, nisione pua zenu humu!
 
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
Naomba wafuatao wasimame pamoja nami maana nataka kutangaza hali ya hatari mahali fulani: cacico snowhite, charminglady, Ciello, Lisa, Madame B, sweetlady, Kipipi, Preta, Nyamayao, Smile, Asnam, gfsonwin na wana chit chat wengine nitakaowataja hapo baadae katika uzi mwingine
 
Last edited by a moderator:
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,776
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,776 2,000
nipo hapa shosti!nini tenaaaaaa?
tuwe hivi hivi na hao hapo au Nicas Mtei na Ruttashobolwa watupisheeeee?
 
Last edited by a moderator:
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,776
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,776 2,000
Bi dada King'asti hebu nieleze, hivi wewe unavutaga cha wapi ili kuweka uso wa mbuzi kabla hujafunguka?

Kuna issue nyingine kabla ya kufunguka inabidi ulanduke kwanza, hebu leta maushauri ili nimwage radhi

Kaeni mkao wa kushangaa ifikapo hapo baadae.


Huu uzi hauwahusu wanaume naomba muepushe msongamao, nisione pua zenu humu!
hili nililihisi mapema kweli! jamani enhe tupisheni la sivyo tunawavalisha kanga muda si mrefu kwanza zubedayo _ michuzi si anataka kuwaanzishia jukwaa lenu!MUMUWACHEEE Zinduna APUMUWE~
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Mwl me nimejificha pembeni lakini nachungulia, naona kama kuna dalili ya kumwaga Ra.................... Basi nitafunga macho!

nipo hapa shosti!nini tenaaaaaa?
tuwe hivi hivi na hao hapo au Nicas Mtei na Ruttashobolwa watupisheeeee?
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,164
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,164 2,000
Naomba wafuatao wasimame pamoja nami maana nataka kutangaza hali ya hatari mahali fulani: cacico snowhite, charminglady, Ciello, Lisa, Madame B, sweetlady, Kipipi, Preta, Nyamayao, Smile, Asnam, gfsonwin na wana chit chat wengine nitakaowataja hapo baadae katika uzi mwingine
Nipo Pacha.
Haya Wanaume sambaratikeni.
Toeni vijinyuso vyenu hapa.
Mijuso imekomaa kama Mwacheza SUMO.
Hapa Wanawake Only.
Nasema tena,
WOMEN AT WORK!!!
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Shoti tupo pamoja saaaaaaaanaaaaaaa!!!!!!!!!

King'asti hebu kuja pande hizi fastaaaaaaaa...
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Siku hizi King'asti ana inda ka nini, hebu mwiteni aje pande hii asincheleweshe mie
nshamuita... subiri anamalizia kupika chakula cha jioni.... kama ujuavyo "mwanamke mapishi bibi" full mahanjumati!!!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
Naomba wafuatao wasimame pamoja nami maana nataka kutangaza hali ya hatari mahali fulani: cacico snowhite, charminglady, Ciello, Lisa, Madame B, sweetlady, Kipipi, Preta, Nyamayao, Smile, Asnam, gfsonwin na wana chit chat wengine nitakaowataja hapo baadae katika uzi mwingine
Nishasimama upande wako Zinduna, nani kakufanya nini? Haya funguka kwa raha zako mama, mie ntakulinda mpaka dakika ya mwisho dia.
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Points
1,250
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 1,250
Wadada bhana km hamtaki wanaume simuende Beijing?
Kwanini mkae humu?
Mi sitoki na nisikie mbofumbofu huu uzi mtapotea nao
 

Forum statistics

Threads 1,284,370
Members 494,064
Posts 30,822,861
Top