Kuna kiongozi wa nchi ya Kiarabu alienda South?


O

obedson

Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
29
Likes
1
Points
5
O

obedson

Member
Joined Jan 20, 2010
29 1 5
Nimekuwa nikifuatilia kwa karibu maombolezo ya msiba wa hayati Nelson Mandela ila sijasikia wala kuona kiongozi wa nchi za kiarabu akiongelea huo msiba au kuhudhuria kama yupo tafadhali naomba mnijulishe.
 
mbota

mbota

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
789
Likes
158
Points
60
mbota

mbota

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
789 158 60
Nilimsikia huyu wa irani akiongelea
 
TsafuRD

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
1,540
Likes
1,234
Points
280
TsafuRD

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
1,540 1,234 280
Nimekuwa nikifuatilia kwa karibu maombolezo ya msiba wa hayati Nelson Mandela ila sijasikia wala kuona kiongozi wa nchi za kiarabu akiongelea huo msiba au kuhudhuria kama yupo tafadhali naomba mnijulishe.
Wapo! hadi wa Afganistan yupo South Africa tangu jana.
 
L

Luqash

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
916
Likes
14
Points
35
L

Luqash

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
916 14 35
Nimekuwa nikifuatilia kwa karibu maombolezo ya msiba wa hayati Nelson Mandela ila sijasikia wala kuona kiongozi wa nchi za kiarabu akiongelea huo msiba au kuhudhuria kama yupo tafadhali naomba mnijulishe.
Wameenda..! Israel ndio haikutuma mtu.
 
N

newbie

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
216
Likes
1
Points
0
N

newbie

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
216 1 0
Siasa zao ni tofauti na siasa zetu,sio lazima watoke wote waje kwenye msiba kwasababu waliomjua vizuri Mandela ni wachache. But nimeskia pia kuna baadhi wameongelea huo msiba.
 
NDEO

NDEO

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
815
Likes
65
Points
45
Age
34
NDEO

NDEO

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2011
815 65 45
Iran sio warabu ni Persian
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
36
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 36 0
Hawajulikani lakini wapo!
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,913
Likes
2,175
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,913 2,175 280
waarabu wanachukia kuona mtu mweusi yupo huru, wangetamani umwinyi uendelee.
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,482
Likes
2,802
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,482 2,802 280
Nimekuwa nikifuatilia kwa karibu maombolezo ya msiba wa hayati Nelson Mandela ila sijasikia wala kuona kiongozi wa nchi za kiarabu akiongelea huo msiba au kuhudhuria kama yupo tafadhali naomba mnijulishe.
 
EWGM's

EWGM's

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2013
Messages
1,528
Likes
1,791
Points
280
EWGM's

EWGM's

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2013
1,528 1,791 280
Siyo Waarabu peke yao, Netanyahu wa Israel hakwenda sababu ya gharama kubwa ya safari, Putin hakutokea sababu hazijulikani na Dalai Lama inasemakana amenyimwa VISA tena na SA authority.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,147
Likes
12,331
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,147 12,331 280
waarabu wanachukia kuona mtu mweusi yupo huru, wangetamani umwinyi uendelee.
sidhani kama ni kweli,ukichukulia kuwa wao pia walihusika sana na ukombozi wa africa kusini.pitia orodha ya wageni waliohudhuria utaona walikuwepo wengi tu,kutoka saudia,algeria,sahara,tunisia,etc
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Kwenye tv nimeona baadhi ya jamaa wamevaa "nguo za kiarabu" inawezekana walienda!
 

Forum statistics

Threads 1,251,978
Members 481,948
Posts 29,792,094