• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kuna "kakikundi" ambako Rais Magufuli alikuwa nako pale TANROADS na anakatukuza sana, kulikoni?

G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
8,302
Points
2,000
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
8,302 2,000
Haka ni kakikundi ka watu ambako Rais Magufuli alikuwa nako pale Tanroads na amekuwa akikatukuza sana. Imefika hatua hata wakitumbuliwa huku wanapelekwa kule. Aidha wengine nimeona wakipewa hata utukufu usio wa kawaida.

1. Mhandisi John Kijazi.
Huyu alikuwa pale ujenzi kama boss na Rais Magufuli alipoukwaa urais tu akamtoa kwenye ubalozi muda mfupi baada tu ya kudumu hapo sasa yupo naye ikulu kama katibu mkuu kiongozi. Hawa walikuwa maswahiba wakubwa pale ujenzi

2. John Mfugale.
Huyu ni mtendaji mkuu wa Tanroads ambaye jina lake limepewa hadhi na Rais Magufuli kuwa jina la daraja la juu la TAZARA. Hii ni ya kwanza kufanywa na mkuu wa nchi yetu na ni ya aina yake. Bila shaka akitoka pale Tanroads anaweza kuukwaa ubalozi.

3. Alphayo Kidata.
Huyu naye aliwahi kupita pale Tanroads. Rais Magufuli akamteua kuwa kamishina mkuu wa TRA, akamrudisha kwenye ubalozi akamvua hadhi ya ubalozi na wengi tulitarajia kitakachofuata ni mashitaka dhidi yake ila sasa ni RAS.

4. Charles Kicheere.
Huyu naye alikuwa na Rais Magufuli pale Tanroads akateuliwa kuwa kamishina wa TRA, akatumbuliwa na sasa ameteuliwa kuwa CAG baada ya kutokea huko kwenye u RAS.

Aidha nimeona leo wahandisi wawili wakiukwaa ubalozi na u RAS na hawa pia wamezungua zunguka kwenye vyeo na walikuwa pale Tanroads na Rais Magufuli.

Naona kuna kitu wanazunguka naye nacho na hawa hawatumbuliki bali wanahamishwa kutoka sehemu moja hadi nyingine. Kulikoni? Hii kweli ni sahihi?
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
20,585
Points
2,000
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
20,585 2,000
Acha uongo na kuongea usiyoyajua.

Alfayo kidata alikua katibu mkuu ardhi enzi ya JK mpaka JPM anaingia madarakani.

Kijazi alikua katibu mkuu ujenzi kabla yakupewa ubalozi. Kijazi alipewa ubalozi na JK sio Magu.

Inatia kinyaa sana kuongea usiyoyajua.
 
MARKYAO

MARKYAO

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
673
Points
1,000
MARKYAO

MARKYAO

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
673 1,000
CAG amestaafu kwa mujibu wa sheria

Kama wapinzani wanampenda wamwajiri maana kila mwaka wanapata upotevu wa pesa
Kuna billion 250 zilihishwa kutoka mfuko wa barabara Tanroad hazijulikani zilikokwwnda na hazijatolea maelezo, Luna vivuko hakuna mawlezo, kuna nyumba za serikali zilizouzwa hakuna maelezo maana mhusika ndio huyooo kashikilia kila kitu sasa.. Hakuna duty of responsibility kwa aliyofanya na ukikaribia anga zake unatumbuliwa kabla ya Muda..
 
G

Godfrey-K

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2016
Messages
1,626
Points
2,000
G

Godfrey-K

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2016
1,626 2,000
Subili Lumumba waje
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
9,110
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
9,110 2,000
Amepiga sana tanroad na hao ndio walio na siri zake zote..

Ila kijazi hakupelekwa ubalozi na maguguli.. ila magufuli alipo.pigwa chini uwaziri wa ujenzi na JK Kijazi naye alipigwa chini ukatibu wa wizara ya ujenzi .
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,744
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,744 2,000
Acha uongo na kuongea usiyoyajua.

Alfayo kidata alikua katibu mkuu ardhi enzi ya JK mpaka JPM anaingia madarakani.

Kijazi alikua katibu mkuu ujenzi kabla yakupewa ubalozi. Kijazi alipewa ubalozi na JK sio Magu.

Inatia kinyaa sana kuongea usiyoyajua.
Good!
 
Kawe Alumni

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
5,788
Points
2,000
Kawe Alumni

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
5,788 2,000
Hao ni wabwekaji wanaotumika na Mabeberu

Tutawanyoonsha kuanzia mtandaoni hadi mtaani
Acha uongo na kuongea usiyoyajua.

Alfayo kidata alikua katibu mkuu ardhi enzi ya JK mpaka JPM anaingia madarakani.

Kijazi alikua katibu mkuu ujenzi kabla yakupewa ubalozi. Kijazi alipewa ubalozi na JK sio Magu.

Inatia kinyaa sana kuongea usiyoyajua.
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
1,645
Points
2,000
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
1,645 2,000


Anayefahamu kazi zote na nani anafaa ni Zito Kabwe peke yake. Je, atatolea ufafanuzi maswali ya hapo juu?​
 

Forum statistics

Threads 1,402,683
Members 530,964
Posts 34,402,147
Top