Kuna hofu mbalimbali zinazowakumba watu. Je, dawa ya kuzima hofu ni nini?

Majoajosh

Senior Member
Nov 20, 2020
176
250
Habari za muda wakuu,

Niingie kwenye mada. Kuna HOFU nyingi ktk maisha, mfano:

Hofu ya kufeli katika biashara, elimu, kilimo nk
Hofu ya kuachika katika mahusiano
Hofu ya kufukuzwa kazi
Hofu ya kufa
Hofu ya kufilisika nk.

Je, wanadamu wote wana hofu ya kitu Fulani?

Je, dawa ya kuizima hofu ni nini?
 

Nafaka

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
4,710
2,000

Fear is not real. The only place that fear can exist is in our thoughts of the future. It is the product of our imagination, causing us to fear things that do not exist at present and may not ever exist. That is near insanity. Now do not misunderstand me, danger is very real, but fear is a choice.​

Will Smith- After Earth
 

Majoajosh

Senior Member
Nov 20, 2020
176
250
Shu

Fear is not real. The only place that fear can exist is in our thoughts of the future. It is the product of our imagination, causing us to fear things that do not exist at present and may not ever exist. That is near insanity. Now do not misunderstand me, danger is very real, but fear is a choice.

Will Smith- After Earth
Shukrani boss, nimependa hiyo part inayoishia na neno...may not ever exist in hahahaha
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
27,923
2,000
Hofu kwamba hii ni vuli huku kwetu,je nikioteshaa mazao nitaipata au ni hasara tuu,hivyo nasita kufanya maamuzi
Kama una uwezo wa kuingia hapa JF nina imani una uwezo wa kuwasiliana na mamlaka za hali ya hewa za kanda uliyopo hata za kitaifa pia pamoja na maafisa kilimo wa kanda uliyopo ili wakupe majibu juu ya vuli ya mwaka huu.Wasiliana nao watakupa majibu mkuu
 

Majoajosh

Senior Member
Nov 20, 2020
176
250
Asante boss
Kama una uwezo wa kuingia hapa JF nina imani una uwezo wa kuwasiliana na mamlaka za hali ya hewa za kanda uliyopo hata za kitaifa pia pamoja na maafisa kilimo wa kanda uliyopo ili wakupe majibu juu ya vuli ya mwaka huu.Wasiliana nao watakupa majibu mkuu
 

Kunguru wa Manzese

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
3,733
2,000
Daah kipindi nipo second year pale sua kuna somo lilinikamata mpaka third attempt maana yake nikilifeli tena nakariri mwaka

Daah pindi nimeshalifanyia third attempt yake (probation) nilikuwa nikiishi kwa hofu sana kipindi kizima nikisubiria matokeo nilikuwa Sina amani kabisa kila nikilifikiria je matokeo yakija nitakuwa nimelichomoa au wameniweka kambani ni retake course



Daaah hofu ni Mbaya Sana wakuu
 

Wilhelm Johnny

JF-Expert Member
Jan 13, 2016
846
1,000
Habari za muda wakuu,

Niingie kwenye mada. Kuna HOFU nyingi ktk maisha, mfano:

Hofu ya kufeli katika biashara, elimu, kilimo nk
Hofu ya kuachika katika mahusiano
Hofu ya kufukuzwa kazi
Hofu ya kufa
Hofu ya kufilisika nk.

Je, wanadamu wote wana hofu ya kitu Fulani?

Je, dawa ya kuizima hofu ni nini?
Meza kujiamini kutwa mara tatu. Nakutokujali watu watakuonaje kutwa mara mmoja
 

euca

JF-Expert Member
Apr 6, 2015
2,453
2,000
Kuna hofu ya kutomfikisha mke/Demu kileleni mwisho wa sik hofu inakuzidi mpaka mashine inashindwa fanya kazi kabisa.Hii hofu ni mbaya sana na usiombe ikukute wadau
 

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
May 15, 2017
3,401
2,000
Dawa zipo nyingi mfano Pregabalin, Bromocriptine but the best could be Propranolol.. Hamna dawa moja ya Anxiety inayofanya kazi kwa watu wote equally!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom