Kuna haja ya tanzania kuanza kuweka masharti kwenye uwekezaji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya tanzania kuanza kuweka masharti kwenye uwekezaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Dec 14, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Naona alianza UK sasa yamekuja ya USA na utitiri wa conditions kama tunataka tuendelee kukinga bakuri kwao.
    Apart from ndoa ya jinsia moja naona wameongeza na suala la polygamy ect
    Ivi ni kwa nini Tanzani kama nchi tuanze weka masharti kwa wawekezaji wanaotoka kwenye nchi ambazo wanatoa ayo masharti.
    Kwa kuanzia tuanze na wawekezaji wa kwenye migodi ya Dhahabu,Almasi hawa wa kwenye gesi bila kusahau wale wa Uranium na wale wanaofanya fuel exploration.
    Masharti
    1.Lazima utambue kuwa ndoa ya jinsia moja ni kosa la jinai Tanzania
    2.Lazima udumishe mila na desturi za mahari unapowekeza.
    3.Ajira zote ziwe ni kwa ajili ya watz isipokuwa kwa wataalamu ambao Tz hawapo.
    4.Ni marufuku kufanya Transaction kwa kutumia dola ukiwa Tz
    5.Ukiukwaji wa masharti yoyote yale utapewa 48hrs notice kurudi kwenu
    And so on......................................
    Mnaweza endelea kuweka masharti ambayo ni kwa manufaa ya Tz

    Twataka raisi ajaye 2015 ayasimamie hayo masharti!
    Ingawa twaitaji kiongozi kama Hugo au Fidel kusimamia masharti kama hayo as it is a bitter pill to swallow.
    Na kiburi ya kuyasimamia hayo tunayo as madini ni yetu na yako Tz hayaozi na wala hawawezi kuyachukua tukiamua.
    Kama watareact kwa kutubana kwa sector zingine lazima tuwe TAYARI kufunga mikanda but atlast tutamanage ingawa atakayetuongoza katika hili lazima watamgadafi bse interest za imperialist zitakuwa zimesiginwa
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mimi binafsi nawapongesa Cameron na Obama huoni siku hizi Vasco angalau katulia.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    mkuu usiseme hivo wakiiona hii post wataanza safari za kwenye SAYARI sasa
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tumezidi kuombaomba....kuombaomba kukizidi baadae watasema mtu wa nchi yoyote akitaka kupewa msaada basi ashikishwe ukuta na anayemsaidia....tuna resources nyingi sana kuendelea kuwa ombaomba sisi waafrika...
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,831
    Likes Received: 1,066
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaaaaa!!! Very funny...
     
Loading...