Kuna haja ya serikali ikakusanya lile jeshi la akiba

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
15,101
Points
2,000

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
15,101 2,000
Yaani takwimu zinaonyesha serikali ifanye haraka sana kukusanya wale woote wenye uzoefu au kujua silaha (waliopitia jeshi)kwani kuna viashiria viashiria ambavyo hapa mbeleni panaweza kuwa sio pazuri saana na hata kama watafanikiwa hao hao serikali inaweza watumia wao kama kutuliza ghasia maana kuna mipango ambayo serikali yenyewe inaweza isiamini.
Naomba niishie hapo.
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
8,104
Points
2,000

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
8,104 2,000
Yaani takwimu zinaonyesha serikali ifanye haraka sana kukusanya wale woote wenye uzoefu au kujua silaha (wapiopitia jeshi)kwani kuna viashiria viashiria ambavyo hapa mbeleni panaweza kuwa sio pazuri saana na hata kama watafanikiwa hao hao serikali inaweza watumia wao kama kutuliza ghasia maana kuna mipango ambayo serikali yenyewe inaweza isiamini.
Naomba niishie hapo.
Hakuna jeshi linaloweza cover idadi ya wananchi kwenye nchi husika!

Kudhibiti demokrasia kwenye nchi kwa kutegemea jeshi ni low level thinking!

Very low level!
 

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
1,728
Points
2,000

MUSHEKY

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
1,728 2,000
Poor usage of mind

Mmetoka kwenye ufisadi sasa mmerudi kwenye demokrasia?

Anzeni na uxhaguzi wa mwenyekiti kwanza....
Hakuna jeshi linaloweza cover idadi ya wananchi kwenye nchi husika!

Kudhibiti demokrasia kwenye nchi kwa kutegemea jeshi ni low level thinking!

Very low level!
 

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
5,803
Points
2,000

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
5,803 2,000
Watanzania ni Wazalendo

Achana na porojo za watu miambili mtandaoni wanaobweka huku wamejificha ndani

Wataandamana hao miambili watalambwa tu

Kipindi cha Mzee kikwete, kwenye mkutano wa chadema Arusha zilipigwa risasi kadhaa hewani

wanaume walikimbia wakaacha kina mama wakafa kwenye mkutano
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
8,104
Points
2,000

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
8,104 2,000
Poor usage of mind

Mmetoka kwenye ufisadi sasa mmerudi kwenye demokrasia?

Anzeni na uxhaguzi wa mwenyekiti kwanza....
Wewe unatupangia cha kufanya na chama chetu kama nani?

Sio mwanachama sio yeyote ndani ya chama,unatuelekeza cha kufanya kivipi?

Haupo qualified kutuelekeza cha kufanya kwenye chama kisichokuhusu!

Na kwa ushauri wako hatuihitaji at the moment,we do not need your services,once we do,we will contact ya!

Matumizi ya ubongo wangu ni juu yangu,hayakuhusu wala sihitaji msaada wako!

Wewe una ubongo wako,worry about your own brain and not bongo zisizokuhusu!

I couldnt careless what you say about how I utilize my own brain!

Ufisadi ni hoja yetu,tumeamua kufanya hoja zingine,wewe kimekuuma!?

Go eat your own butthole!

Who cares what’chu say?
 

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
9,124
Points
2,000

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
9,124 2,000
Yaani takwimu zinaonyesha serikali ifanye haraka sana kukusanya wale woote wenye uzoefu au kujua silaha (waliopitia jeshi)kwani kuna viashiria viashiria ambavyo hapa mbeleni panaweza kuwa sio pazuri saana na hata kama watafanikiwa hao hao serikali inaweza watumia wao kama kutuliza ghasia maana kuna mipango ambayo serikali yenyewe inaweza isiamini.
Naomba niishie hapo.
unatakiwa kukamatwa ukasidie police.
 

mchagger

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2019
Messages
698
Points
1,000

mchagger

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2019
698 1,000
Wewe unatupangia cha kufanya na chama chetu kama nani?

Sio mwanachama sio yeyote ndani ya chama,unatuelekeza cha kufanya kivipi?

Haupo qualified kutuelekeza cha kufanya kwenye chama kisichokuhusu!

Na kwa ushauri wako hatuihitaji at the moment,we do not need your services,once we do,we will contact ya!

Matumizi ya ubongo wangu ni juu yangu,hayakuhusu wala sihitaji msaada wako!

Wewe una ubongo wako,worry about your own brain and not bongo zisizokuhusu!

I couldnt careless what you say about how I utilize my own brain!

Ufisadi ni hoja yetu,tumeamua kufanya hoja zingine,wewe kimekuuma!?

Go eat your own butthole!

Who cares what’chu say?
Watu wa ccm mbona mnapanic Sana
 

Salange

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
573
Points
1,000

Salange

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
573 1,000
Yaani takwimu zinaonyesha serikali ifanye haraka sana kukusanya wale woote wenye uzoefu au kujua silaha (waliopitia jeshi)kwani kuna viashiria viashiria ambavyo hapa mbeleni panaweza kuwa sio pazuri saana na hata kama watafanikiwa hao hao serikali inaweza watumia wao kama kutuliza ghasia maana kuna mipango ambayo serikali yenyewe inaweza isiamini.
Naomba niishie hapo.
Wewe kweli wa stendi
 

Mine eyes

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
4,763
Points
2,000

Mine eyes

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
4,763 2,000
Hakuna jeshi linaloweza cover idadi ya wananchi kwenye nchi husika!

Kudhibiti demokrasia kwenye nchi kwa kutegemea jeshi ni low level thinking!

Very low level!
Kazi ipo huku..

Wanatuadhibu sana ...yaani. .. makovu hayawezi kupona!

Ndio maana watu wanakuwa na chuki na wageni wote!
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
8,104
Points
2,000

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
8,104 2,000
Kazi ipo huku..

Wanatuadhibu sana ...yaani. .. makovu hayawezi kupona!

Ndio maana watu wanakuwa na chuki na wageni wote!
Ila natural law inasemaje?

Inasema kua,uonevu unavyo endelea bila kukoma,anaeonewa kuna siku he/she will not take it anymore!

Wasubiri siku anaonewa anasema basi!

Ukiona hasemi basi,bado uonevu haujafika kwenye threshold yake!

Itafika tu,and that day will make everything interesting to CCM!
 

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
5,882
Points
2,000

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
5,882 2,000
Watanzania ni Wazalendo

Achana na porojo za watu miambili mtandaoni wanaobweka huku wamejificha ndani

Wataandamana hao miambili watalambwa tu

Kipindi cha Mzee kikwete, kwenye mkutano wa chadema Arusha zilipigwa risasi kadhaa hewani

wanaume walikimbia wakaacha kina mama wakafa kwenye mkutano
Kumbe shida yenu huko ccm ni kuanzisha vurugu ili mmwage damu na kuua siyo?
Itakuwaje wananchi wakiwajambisha Kama kipindi like Cha ukuta na maandamano ya Mange?
Ni kweli ccm ipo kuivuruga amani ya nchi na kimsingi haioni umuhimu wa amani, umoja na mshikamano uliijengwa na kulelewa kwa zaidi ya miaka 50! Aibu yenu!
 

Forum statistics

Threads 1,391,774
Members 528,461
Posts 34,088,458
Top