Kuna haja ya Rais kusifiwa?

chikundi

JF-Expert Member
Oct 16, 2016
8,245
2,000
Rais amechaguliwa kufanya yale mazuri kwa wananchi sasa kwanini akifanya hivyo asifiwe wakati ni wajibu wake?

Rais akifanya kile ambacho sicho alichotumwa na wananchi kwanini asikosolewe?

Na hii si kwa Rais tu bali ni kwa watendaji wote wa serikali mashirika ya umma jumuiya mbali mbali n.k

Nawasilisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom