Kuna Haja ya Kuwafanyia Undava Wageni Ivory Coast?


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Nimemsikia Watangazaji wa Clouds PJ na Laexander na Babra povu linawatoka wanahamasisha Watanzania kuwafanyia umafia wageni wa Ivory Coast ambao watapambana na Timu yetu ya Taifa Jumapili wakisema wakaguliwe pass zao kwa masaa mengi na wazomewe kila wapitapo, hii imekaaje wadau?
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,838
Likes
1,674
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,838 1,674 280
Jamaa hawajielewi hawa aisee, kuhamasisha watanzania kuonesha uzalendo siyo mbaya ila namna ambazo wanwaambia wahamasishe ndo tatizo kubwaa!

Ubovu wa timu yetu usifanye kuwa treat wwgeni vibaya, njia sahihi si kuwazomeaa, kuwabeza na kuwaletea fitina kama ambavyo clouds wanahamasisha!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Jamaa hawajielewi hawa aisee, kuhamasisha watanzania kuonesha uzalendo siyo mbaya ila namna ambazo wanwaambia wahamasishe ndo tatizo kubwaa!

Ubovu wa timu yetu usifanye kuwa treat wwgeni vibaya, njia sahihi si kuwazomeaa, kuwabeza na kuwaletea fitina kama ambavyo clouds wanahamasisha!
umechambua vizuri sana mkuu, mia
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,279
Likes
296
Points
180
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,279 296 180
Kama tulipoenda kwao na kufungwa tulifanyiwa hayo basi tulipe ila kama tulitafuta mpira kwa tochi tukubali yaishe kwani mkubwa ni mkubwa tu hata kama umemzidi kwa mambo ya kidunia. Hope Stars watacheza mpira maridadi ili tujue pa kuanzia kwani kila mwaka kuna mashindano. Ni lazima tuwe na mikakati yakinifu na endelevu na siyo ya sasa ya kujidanganya tumewiva.
 
CHOVELA

CHOVELA

Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
37
Likes
0
Points
13
CHOVELA

CHOVELA

Member
Joined Jan 24, 2011
37 0 13
Jamani mpira una mambo mengi. Unaweza ukajua sana kuucheza uwanjani na bado ukafungwa. Kitu cha muhimu hapa ni kutimiza lengo la michuano na kila mtu anajua kuwafunga Ivory Coast uwanjani si kazi ndogo hivyo kama vipi tuanzie kabisa nje ya uwanja. Jamani hamjawahi ona viwanja vikubwa kabisa huko duniani v inapigwa maji ya kutosha imradi kuwazingua wageni. Sasa si ndio fitna zenyewe hizo? Sasa leo hii ndio iwe kitu cha ajabu kwetu! Ikiwezekana hata mazoezi tuwapeleke mchangani kabisa

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
Tamatheo unamaanisha tulipe kisasi?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
hata wewe umechambua vizuri kwa mrengo wa kushoto
Jamani mpira una mambo mengi. Unaweza ukajua sana kuucheza uwanjani na bado ukafungwa. Kitu cha muhimu hapa ni kutimiza lengo la michuano na kila mtu anajua kuwafunga Ivory Coast uwanjani si kazi ndogo hivyo kama vipi tuanzie kabisa nje ya uwanja. Jamani hamjawahi ona viwanja vikubwa kabisa huko duniani v inapigwa maji ya kutosha imradi kuwazingua wageni. Sasa si ndio fitna zenyewe hizo? Sasa leo hii ndio iwe kitu cha ajabu kwetu! Ikiwezekana hata mazoezi tuwapeleke mchangani kabisa

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,926
Likes
3,935
Points
280
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,926 3,935 280
washenzi ni waarabu, hawa weusi wenzetu hawafanyagi hizo, so tuwapokee vizuri tu
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,282
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,282 280
washenzi ni waarabu, hawa weusi wenzetu hawafanyagi hizo, so tuwapokee vizuri tu
lakini hii ya kuwapeleka Bahari Beach nayo ni kama ina beep
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,973
Likes
985
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,973 985 280
Tukikosea tu, tuta lala kwetu kwani na wao watatufanyia kuliko yetu na wao wanauwezo mkali....
Tuwe makini tu.
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,973
Likes
985
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,973 985 280
washenzi ni waarabu, hawa weusi wenzetu hawafanyagi hizo, so tuwapokee vizuri tu
Mkuu Mito swahiba hujambo? vipi mkuu mbona wapandisha hivyo huu ni mchezo (sports) ni urafiki na mashindano vijana wana pambana na kuchuana....Tuliza roho acha matusi na tuombe tushinde...mpira ni matokeo!!
Furahia ushindi.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,129
Likes
5,698
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,129 5,698 280
Hawa weusi wenzetu hawana shida wanaotunyanyasa miaka yote ni waarabu
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,194
Likes
108
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,194 108 160
Footbal Fitna ndogondogo muhimu. Mradi zisiwe za jinai. Duniani kote mpira nusu unachezwa kwenye mazingira ya nje ya uwanja na nusu ndani uwanjani.Jifanyeni wastaarabu sana wajipigie waondoke zao.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,015
Likes
18,246
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,015 18,246 280
Undava is so ignorant.

Watu weusi wengine xenophobic kichizi, tena kwa weusi wenzao, halafu mzungu akiwaangalia "vibaya" tu wanalia racism.

Kama hamjui mpira wekeni juhudi mjue, sio kutaka kuleta uhuni usio na mpango.
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,926
Likes
3,935
Points
280
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,926 3,935 280
Mkuu Mito swahiba hujambo? vipi mkuu mbona wapandisha hivyo huu ni mchezo (sports) ni urafiki na mashindano vijana wana pambana na kuchuana....Tuliza roho acha matusi na tuombe tushinde...mpira ni matokeo!!
Furahia ushindi.
unachosema ni sahihi tu iwapo kuna fair game, kwa waarabu hiki kitu hakunaga aisee, kwao ni undava tu
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,973
Likes
985
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,973 985 280
unachosema ni sahihi tu iwapo kuna fair game, kwa waarabu hiki kitu hakunaga aisee, kwao ni undava tu
Mkuu huanzaga fair game na kumalizia mama salama!! nipe mfano T/stars walifanyiwaje na waarabu? Mbona sikumbuki...
saa ingne hata sisi kwa sisi hutokeaga undava !
 

Forum statistics

Threads 1,275,103
Members 490,908
Posts 30,532,754