Kuna haja ya Kuruhusu JWTZ - Operation Kibiti? | Page 9 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya Kuruhusu JWTZ - Operation Kibiti?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Troll JF, May 18, 2017.

  1. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2017
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 5,599
    Likes Received: 7,311
    Trophy Points: 280
    Wakuu ni wazi kuwa tunakoelekea Sasa Tanzania inaface insecurity kama Kenya Ambapo Askari wana popolewa kila na Alshaabab

    Namshauri Rais na Timu yake ni wakati wa Kutumia Elite Special special force kama ya JWTZ Nina Imani tutauangamiza Mtandao wa Wahalifu hasa eneo la Kibiti.

    Tumechoka na watu wanaua Askari wanapora silaha 8, Halafu siku hiyo hiyo Mtu anakuja kudanganya kwenye media kuwa tumeyakamata silaha ni kweli Unapunguza tension kwa wananchi lakini Mioyoni mwenu Mnajua Kua hamjakamata Silaha yeyote.

    Pia Kiwepo kikosi cha Kuchunguza kwa Nini wanaouwawa ni watu wenye mahusiano ya Moja kwa Moja na Chama cha Mapinduzi Chuki hii imesababiswa na Nini na Imeanzia wapi?

    Nina amini Military Operation ya JWTZ itazaa Matunda kwanza huwa wako friendly sana na Raia ulilinganisha Polisi.

    Hata Nchi Za Uingereza Ni Mara Kibao (Special Air Services) SAS na US Marine na Navy Seal Wanatumika kwenye Majanga Mbalimbali.


    1_2.jpg View attachment 511126
    1423903222944.jpeg
     
  2. kwinyo

    kwinyo Senior Member

    #161
    May 19, 2017
    Joined: May 2, 2017
    Messages: 120
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Sidhani kama hili tatizo lingekua pande za Kaskazini mngetoa ushauri kama huu haya yanatokana na chuki, ubinafsi na kuto thamini baadhi ya watu Arusha kuna kigogoro mbona hamutoi pendekezo lolote, acheni upogo Serikali inajua nn inachokifanya JWT lina majukumu yake Jeshi la polisi linamajukumu yake mnajadili mnatoa maamuzi wenyewe acheni ukereketwa sibora mngependekeza kujua IGP anasemaje kumbukeni ikipotea amani pwani bara haitonusurika isitoshe kwa nn mnapendekeza nguvu zaid pasi na huruma yoyote !!
     
  3. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #162
    May 19, 2017
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 5,599
    Likes Received: 7,311
    Trophy Points: 280
    Mkuu unajichanganya Mimi ni Mwananchi wa kawaida kama wewe.
     
  4. R

    Riziki Mohammed Senior Member

    #163
    May 19, 2017
    Joined: Mar 4, 2017
    Messages: 122
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    mie Riziki Mohammed, huyo Maiko mrudishe mfukoni mwako. Kwanzan una cheti? haiwezekani ukosee hadi jina la mtu mbele ya kioo chako.
     
  5. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #164
    May 19, 2017
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 4,261
    Likes Received: 2,379
    Trophy Points: 280
    Wewe umesema tukiita JWTZ tutaharibu image ndio nikahoji je image ni muhim kuliko uhai wa wananchi ssa hapo mihemuko ya kisiasa inatoka wapi?? Au kuna chadema na ccm hapo nlioijadili
     
  6. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #165
    May 19, 2017
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 4,261
    Likes Received: 2,379
    Trophy Points: 280
    Kwahyo kwakuwa TPDF wapo agressive na kuonea raia basi wasitumike kuwamaliza magaidi??? Hivyo kwa maoni yako mpaka wafe watu wangapi ndipo TPDF ipelekwe kule au je kipaumbele ni magaidi au impact ya jeshi kwa raia?????
     
  7. mpepai

    mpepai JF-Expert Member

    #166
    May 19, 2017
    Joined: Nov 19, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 80
    kwanza asome sheria za jeshi namna gani zinaruhusu kuhusika ndani ya mipaka yake ndipo aje janvini
     
  8. Poise

    Poise JF-Expert Member

    #167
    May 19, 2017
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 3,775
    Likes Received: 2,628
    Trophy Points: 280

    Siasa imeisha futa uwezo wako wa ziada wa kutathimini mambo.

    Endelea vivyo hivyo.
     
  9. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #168
    May 19, 2017
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 4,261
    Likes Received: 2,379
    Trophy Points: 280
    Ndio wameshindwa au mpaka wote wafe ndio ukubali wameshindwa kazi???
     
  10. chiko mkunungu

    chiko mkunungu JF-Expert Member

    #169
    May 19, 2017
    Joined: Jan 8, 2017
    Messages: 616
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 80
    ww co kamanda nishakuona usijibu naomba ila ww co mwanajeshi nishakuona....ni ivyo tuu bac...
     
  11. Poise

    Poise JF-Expert Member

    #170
    May 19, 2017
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 3,775
    Likes Received: 2,628
    Trophy Points: 280

    Hajui chochote , ndiyo maana nikaweka uzi aliouleta juzi hapa kuhusu "Kikwete na kilimo na graduates" tena, leo ameleta uzi kuhusu "Ebola na mipaka yetu" yaani uelewa wake ni mdogo sana juu ya mambo mengi yanayoendelea Duniani.
     
  12. chiko mkunungu

    chiko mkunungu JF-Expert Member

    #171
    May 19, 2017
    Joined: Jan 8, 2017
    Messages: 616
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 80
    makamanda tukionana tuu hata zungumza yetu tunajuana ww co mwanajeshi ni ivyo...
     
  13. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #172
    May 19, 2017
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 4,261
    Likes Received: 2,379
    Trophy Points: 280
    NAKUNUKUU

    Troll JF,
    Nadhani ulichoandika ni sawa kabisa na mada yako uliyoandika juu ya graduates kujiajiri kwenye kilimo

    Hasa pale , ulipolinganisha graduates na rais msitafu, Dr . Kikwete kuwa yeye analima basi na graduates wakalime waachane na kutembea na bahasha au kujitolea ofisini.

    Kwa kifupi , hujui uandikacho na hujui na labda hufahamu implication yake katika image ya nchi Kwa kutumia JWTZ katika operation hiyo .

    Ama unajua lakini unajitoa ufahamu.


    Sasa hapo mkuu nisaidie ulikuwa na maana ganu kusema ''IMPLICATION YAKE KATIKA IMAGE YA NCHI KWA KUTUMIA JWTZ''
     
  14. R

    Riziki Mohammed Senior Member

    #173
    May 19, 2017
    Joined: Mar 4, 2017
    Messages: 122
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    Baki na ukamanda wako, ccm mbele kwa mbele.
     
  15. R

    Riziki Mohammed Senior Member

    #174
    May 19, 2017
    Joined: Mar 4, 2017
    Messages: 122
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    Wewe ni nani uniamrishe nisijibu hapa nchini! Nimecheka sana
     
  16. Poise

    Poise JF-Expert Member

    #175
    May 19, 2017
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 3,775
    Likes Received: 2,628
    Trophy Points: 280

    Kama hiyo sentensi moja ni lazima ufafanuliwe nilichokuwa namaanisha!!
    Hakika , vyama vyenu hivyo vya siasa vina kazi ya ziada kuwaelimisha kabla ya kuwapeni majukumu.

    Tafuta, mtu aliyekaribu nawe akufafanulie.

    Ndiyo maana, nikakuambia kuwa kama utatumia mitizamo ya siasa na mihemuko ni lazima utakosea kuelewa nilichoandika kwenye comment yangu hiyo.
     
  17. R

    Riziki Mohammed Senior Member

    #176
    May 19, 2017
    Joined: Mar 4, 2017
    Messages: 122
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    Hivi unaanzaje kuniambia ati nisijibu...naomba kiongozi wa msafara wako tafadhali. Anyway, kwa kifupi ujinga. Zama hizi hatutishiani
     
  18. steve_shemej

    steve_shemej JF-Expert Member

    #177
    May 19, 2017
    Joined: Nov 26, 2015
    Messages: 506
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 80
    polis wamesema majambaz ww ugaid umeskia wap.alafu kaz ya polisi ni nin? mda huo bado maana reo tuu wauaji wanavizia je wakiwa wanafanya kma lebels itakuwaje? hii kitu ina malizwa na polisi wenyew au.ww ndy unaamin tpdf ni bora kuliko polisi? unasema kwakuw hujui tpdf wana kaz zao
     
  19. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #178
    May 19, 2017
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 4,261
    Likes Received: 2,379
    Trophy Points: 280
    Mkuu so far targeted killings zimefika 35 and still countin je hao wahalifu wauwe wangapi ndipo mkubali polisi wameshindwa??? Je hamuoni kulipuuzia swala hili ni kusababisha watu waendelee kufa kma kuku
     
  20. mkorinto

    mkorinto JF-Expert Member

    #179
    May 19, 2017
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,015
    Likes Received: 2,825
    Trophy Points: 280
    Hata wakifika 100.

    Haya mambo hayapo kirahisi hivyo kama tunavyoandika humu,wangeishaenda kabla hatujaandika humu.
     
  21. i

    impala JF-Expert Member

    #180
    May 19, 2017
    Joined: Feb 18, 2014
    Messages: 229
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hao hao mapolisi unaowaita wajinga hawana akili ndio hao ambao wanakesha usiku kucha kukulinda wewe na familia yako, asubuhi ukiamka unakuta vitu vyako viko salama, ni ujinga huo huo wa polisi ambao unakufanya utulie nyuma ya keyboard kupost hicho ulichopost bila kuibiwa device yako, ifikie kipindi tuheshimu taaluma za wenzetu.
     
Loading...