Kuna haja ya Kuruhusu JWTZ - Operation Kibiti? | Page 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya Kuruhusu JWTZ - Operation Kibiti?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Troll JF, May 18, 2017.

  1. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2017
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 6,037
    Likes Received: 8,247
    Trophy Points: 280
    Wakuu ni wazi kuwa tunakoelekea Sasa Tanzania inaface insecurity kama Kenya Ambapo Askari wana popolewa kila na Alshaabab

    Namshauri Rais na Timu yake ni wakati wa Kutumia Elite Special special force kama ya JWTZ Nina Imani tutauangamiza Mtandao wa Wahalifu hasa eneo la Kibiti.

    Tumechoka na watu wanaua Askari wanapora silaha 8, Halafu siku hiyo hiyo Mtu anakuja kudanganya kwenye media kuwa tumeyakamata silaha ni kweli Unapunguza tension kwa wananchi lakini Mioyoni mwenu Mnajua Kua hamjakamata Silaha yeyote.

    Pia Kiwepo kikosi cha Kuchunguza kwa Nini wanaouwawa ni watu wenye mahusiano ya Moja kwa Moja na Chama cha Mapinduzi Chuki hii imesababiswa na Nini na Imeanzia wapi?

    Nina amini Military Operation ya JWTZ itazaa Matunda kwanza huwa wako friendly sana na Raia ulilinganisha Polisi.

    Hata Nchi Za Uingereza Ni Mara Kibao (Special Air Services) SAS na US Marine na Navy Seal Wanatumika kwenye Majanga Mbalimbali.


    1_2.jpg View attachment 511126
    1423903222944.jpeg
     
  2. mkorinto

    mkorinto JF-Expert Member

    #141
    May 19, 2017
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,340
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    Hata chooni wapo, ila hawamshauri rais kupitia huko.
     
  3. Poise

    Poise JF-Expert Member

    #142
    May 19, 2017
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 5,057
    Likes Received: 4,012
    Trophy Points: 280
    Ukiijadili hii mada Kwa mlengo wa siasa na mihemuko utakosea tu.

    Na ndiyo maana basi hata nilichoandika hapo kwanza hakikuelea.
     
  4. k

    kiatu kipya JF-Expert Member

    #143
    May 19, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 1,854
    Likes Received: 948
    Trophy Points: 280
    Wako Kibiti na Rufiji
     
  5. k

    kiatu kipya JF-Expert Member

    #144
    May 19, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 1,854
    Likes Received: 948
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaaa aiseee nimecheka sana
     
  6. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #145
    May 19, 2017
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 12,288
    Likes Received: 5,553
    Trophy Points: 280
    Hili ni swala la kiintelijensia zaidi, bado tatizo halijakuwa kiasi hicho kukaribisha maguvu ya jeshi.
     
  7. Inamonga

    Inamonga JF-Expert Member

    #146
    May 19, 2017
    Joined: Jun 25, 2016
    Messages: 639
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 80
    Ni vigumu sana kupigana na adui usiye mjua..
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #147
    May 19, 2017
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,683
    Likes Received: 2,171
    Trophy Points: 280
    Walitumika mtwara kipindi cha kuzuia Gesi,Ngorongoro kipindi za majambazi ya kisomali ,Arusha majambazi ya bank,Dar magari yao yakipita tuu watu wananywea kuandamana
     
  9. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #148
    May 19, 2017
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 6,037
    Likes Received: 8,247
    Trophy Points: 280
    Kwani JWTZ haina Kikosi cha Intelligence?
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #149
    May 19, 2017
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,337
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Jeshi Lina hao watu wa intellejensia usifikili jeshi kazi yao ni kurusha risasi tu
     
  11. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #150
    May 19, 2017
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 28,208
    Likes Received: 6,083
    Trophy Points: 280
    Unamshaurii ye hajuii
     
  12. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #151
    May 19, 2017
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 6,037
    Likes Received: 8,247
    Trophy Points: 280
    Most respected Forces
     
  13. abudist

    abudist JF-Expert Member

    #152
    May 19, 2017
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 477
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 80
    Kwa maana hiyo jeshi la polisi limekiri kushindwa kuwakabili majambazi wenye silaha? Basi wabaki mjini kupiga risasi hovyo hewani za kuwatishia wananchi.
     
  14. m

    mafeta JF-Expert Member

    #153
    May 19, 2017
    Joined: Jan 14, 2014
    Messages: 389
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Wanajeshi na polisi wanamiili kama wewe na adui hajulikani hivyo wanaviziana hawezi kuwa kwenye hema.
     
  15. n

    ngapoleka Senior Member

    #154
    May 19, 2017
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 138
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Wanakwenda kupambana na nani?kinachotakiwa ni upelelezi makini ili kutambua wahusika si kupiga raia na kuwalaza saa 12,hakuna majibu mpaka sasa na amri ipo.Hawa wanaofanya sasa inawezekana ndio chanzo cha tatizo wanashindwa kujikosoa kama ni jeshi liende kiupelelezi ai kufanya wanachofanya polisi kutesa raia mijini adui anaua maporini si mjini walikojaa wao.
     
  16. C

    Comrade paul New Member

    #155
    May 19, 2017
    Joined: Apr 29, 2017
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ata JWTZ wataingilia kati pasipo kupata ushirikiano kutoka kwa wananchi ili kuwafichua wahalifu bado mambo yatakuwa yaleyale
     
  17. R

    Riziki Mohammed Senior Member

    #156
    May 19, 2017
    Joined: Mar 4, 2017
    Messages: 122
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    Wanajeshi wenyewe wako busy tutest vi vitz vyao vya mikopo...yaan niache kuendesha ki vitz changu barabra ya nyerere ati niende kibiti nikawide wanaoua viongozi wa ccm, kwani mie ni ccm? mie ni serikali...nimeajiriwa na serikali...angekufa mwananchi ningeenda fasta.
     
  18. steve_shemej

    steve_shemej JF-Expert Member

    #157
    May 19, 2017
    Joined: Nov 26, 2015
    Messages: 512
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 80
    kuingilia tpdf ina maana polisi wameshindwa kazi yao sasa je wamefikia hatua hiyo?
     
  19. steve_shemej

    steve_shemej JF-Expert Member

    #158
    May 19, 2017
    Joined: Nov 26, 2015
    Messages: 512
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 80
    alafu watu hawaijui shughul ya tpdf mmesahau operation kimbunga? watu walikatwa makario yangu.macho.muwaache polisi wafanye kazi yao hatujafikia huko
     
  20. chiko mkunungu

    chiko mkunungu JF-Expert Member

    #159
    May 19, 2017
    Joined: Jan 8, 2017
    Messages: 652
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 180
    mike acha izo bhana twenzetu tukawachape mdeki awo wasumbufu wa kibiti...vitz ipo tuu utaiendesha twenzetu mike....
     
  21. PILOT 7

    PILOT 7 JF-Expert Member

    #160
    May 19, 2017
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 497
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 80
    Safi Sana Hapa Nimeona Great Think Nakubaliana Na wewe 95%
     
Loading...