Kuna haja ya Kuruhusu JWTZ - Operation Kibiti? | Page 10 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya Kuruhusu JWTZ - Operation Kibiti?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Troll JF, May 18, 2017.

  1. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2017
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 6,364
    Likes Received: 9,158
    Trophy Points: 280
    Wakuu ni wazi kuwa tunakoelekea Sasa Tanzania inaface insecurity kama Kenya Ambapo Askari wana popolewa kila na Alshaabab

    Namshauri Rais na Timu yake ni wakati wa Kutumia Elite Special special force kama ya JWTZ Nina Imani tutauangamiza Mtandao wa Wahalifu hasa eneo la Kibiti.

    Tumechoka na watu wanaua Askari wanapora silaha 8, Halafu siku hiyo hiyo Mtu anakuja kudanganya kwenye media kuwa tumeyakamata silaha ni kweli Unapunguza tension kwa wananchi lakini Mioyoni mwenu Mnajua Kua hamjakamata Silaha yeyote.

    Pia Kiwepo kikosi cha Kuchunguza kwa Nini wanaouwawa ni watu wenye mahusiano ya Moja kwa Moja na Chama cha Mapinduzi Chuki hii imesababiswa na Nini na Imeanzia wapi?

    Nina amini Military Operation ya JWTZ itazaa Matunda kwanza huwa wako friendly sana na Raia ulilinganisha Polisi.

    Hata Nchi Za Uingereza Ni Mara Kibao (Special Air Services) SAS na US Marine na Navy Seal Wanatumika kwenye Majanga Mbalimbali.


    1_2.jpg View attachment 511126
    1423903222944.jpeg
     
  2. amita bacha

    amita bacha Senior Member

    #181
    May 19, 2017
    Joined: Mar 10, 2017
    Messages: 108
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 60
    Hao uliowataja hapo walikuwa wanaonekana wazi.

    Hawa wa kibiti wapo kiusiri na mhalifu anaenda kuvamia pekee yake au wakiwa wawili baada ya kusoma ramani na sio wanajionyesha kama vile maandamano ya mtwara ..

    Hao polisi tokea wafanye operation hawajafanikiwa na huenda hao majamaa saizi wapo nyumbani kwao wanatizama TV yanayojiri..

    Tofautisha maandamano na uhalifu wa kujificha
     
  3. zitto junior

    zitto junior JF-Expert Member

    #182
    May 19, 2017
    Joined: Oct 7, 2013
    Messages: 5,464
    Likes Received: 3,256
    Trophy Points: 280
    Haya mkuu we shabikia tu mpaka siku ndugu yako atunguliwe ndio utaelewa kuwa hilo suala ni muhim limalizwe haraka na professionals kma JWTZ ssa mkianza ooh sio jambo rahisi hku watu wanakufa mnakuwa hamtendei haki watu wanaokufa kila cku
     
  4. mandawa

    mandawa Senior Member

    #183
    May 19, 2017
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 186
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hv watu wa conflight management wapi wapi! Utemi hausaidii, mauaji ya viongozi na polic na dhahiri kuwa hawa watu wanachuki na serikali, huenda walionewa na sasa hawa watu wamekosa mtetezi ndio wanalipa kwa style hii. Ni dhahili kuwa hawa watu wanafahamika ktk jamii, ila kwa kuwa jamii yote imeumuzwa, haitoi taarifa kwa serikali maana nao wanafurahia kisasi. My take, hata jeshi li mwagwe haitasaidia kama jitihada za kutafuta amani kwa njia ya maelewano halitazingatiwa. Jeshi litaenda, hawatapata taarifa kama wananchi wanafurahia visasi hv.
     
  5. mwafingamba

    mwafingamba Member

    #184
    May 19, 2017
    Joined: May 1, 2017
    Messages: 26
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 15
    Hawa jamaa wanaojiita usalama wa taifa wapo bado usingizini. .....kazi yao ya msingi waliisahau tangu enzi za mkwere. ...kimsingi walitakiwa wawe wamemwagika pale kibiti muda mrefu...anyway polisi wanamzigo mkubwa sana. .....nchi nyingine likitokea tatizo kama hili vyombo vya ulinzi na usalama huwa vinafanya jointventure in strategic intelligence. ...ila inavoonekana JWTZ wanasubir tatizo liwashinde kwanza polis na TISS kadhalika. ...kitu ambacho ni very wrong..
     
  6. TRUTH gasper

    TRUTH gasper Member

    #185
    May 19, 2017
    Joined: Mar 27, 2017
    Messages: 66
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 25
    Umeelezea safi sana
     
  7. TRUTH gasper

    TRUTH gasper Member

    #186
    May 19, 2017
    Joined: Mar 27, 2017
    Messages: 66
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 25
    We jamaa unaongea pumba sana
     
  8. mandawa

    mandawa Senior Member

    #187
    May 20, 2017
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 186
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Mapovuuu ya nini ? Tehe toho!
     
  9. w

    wise123 JF-Expert Member

    #188
    May 20, 2017
    Joined: Apr 8, 2017
    Messages: 1,391
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    hata hao wasipotuliza akili wataambulia patupu kama police. raia ndo watazidi kuchapika binadamu wote ni sawa ila mwanajeshi akiuliwa uko iyo kibiti itageuzwa jangwa
     
  10. H

    Hwasha JF-Expert Member

    #189
    May 20, 2017
    Joined: Aug 22, 2015
    Messages: 1,281
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    `Kwa hiyo kwa kuwa ni viongozi wanaouwawa tuache waendelee kuuwawa? ninakubaliana na mtoa mada mauji ya Pwani yameizidi nguvu polisi.Wanaouwawa ni raia wenzetu;Na washenzi hao wameanza kuwaondoa si viongozi bali hata watoto wao.Kila chombo chetu cha ulinzi kishiriki kumaliza uovu huu bila tone la huruma.
     
  11. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #190
    May 20, 2017
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,416
    Likes Received: 2,485
    Trophy Points: 280
    Magamba Pelekeni Green Guard acheneni na Majeshi yetu
     
  12. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #191
    May 20, 2017
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,416
    Likes Received: 2,485
    Trophy Points: 280
    Yaani Mwenyekiti wa chama apewe ulinzi
     
  13. Usher-smith

    Usher-smith JF-Expert Member

    #192
    May 20, 2017
    Joined: Jul 7, 2015
    Messages: 5,736
    Likes Received: 4,302
    Trophy Points: 280
    Waweke nguvu kwa waharifu na sio wanahabari na watoa Rambirambi
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #193
    May 20, 2017
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,118
    Likes Received: 2,134
    Trophy Points: 280
    Watawajuaje?
     
  15. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #194
    May 20, 2017
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,416
    Likes Received: 2,485
    Trophy Points: 280
    Kwani kibiti kuna vita ?
     
  16. 1000 digits

    1000 digits JF-Expert Member

    #195
    May 20, 2017
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 2,699
    Likes Received: 1,222
    Trophy Points: 280
    Isije ikawa ni mwendelezo wa ile single ya "Tunataka Rais Dikteta", halafu mnaanza tena kulialia.
     
  17. Mr. MTUI

    Mr. MTUI JF-Expert Member

    #196
    May 20, 2017
    Joined: Feb 18, 2013
    Messages: 4,085
    Likes Received: 3,384
    Trophy Points: 280
    Ata mimi nmeona..
     
  18. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #197
    May 20, 2017
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 804
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 80
    Huko ni kupoteza resources,hapa usalama wajipange wa-infiltrate hili kundi,polisi wakiendelea hivi kukamata kila wanayemuhisi inakumba hata watu wasio na hatia.
     
  19. No Escape

    No Escape JF-Expert Member

    #198
    May 20, 2017
    Joined: Mar 7, 2016
    Messages: 3,871
    Likes Received: 3,190
    Trophy Points: 280
    Hao jamaa wakiingia sehemu maongezi ni machache sana,msije kuanza lawama baadae!
     
  20. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #199
    May 20, 2017
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 2,954
    Trophy Points: 280
    Dah. ...
     
  21. m

    m2020 JF-Expert Member

    #200
    Jun 9, 2017
    Joined: Jul 10, 2016
    Messages: 704
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa Amiri jeshi Mkuu,

    Kwa mauaji yanaoendelea huko suluhisho ni kuwepo kwa operesheni maalumu ya JWTZ ya kupita msitu kwa msitu, Nyumba kwa nyumba na vizuizi barabarani vya ukaguzi wa mfuko kwa mfuko kuanzia Kongowe vikindu, mkuranga kwenda mpaka somanga Kilwa.
     
Loading...