Kuna haja ya kufanya maandamano kuwashinikiza Jaji Mkuu na Spika wajiuzulu

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
34,272
61,206
Kwa haya yanayoendelea mahakamani na Bungeni, Ni wazi kuna haja ya kufanya maandamano nchi nzima hawa watu wajiuzulu. Tulia na Ibrahim Juma jitafakari Kama mnastahili kuwa katika nafasi hizo na bila kushinikizwa na umma, mtaleta machafuko ya ndani.
 

ibanezafrica

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
7,236
6,489
Kwa haya yanayoendelea mahakamani na Bungeni, Ni wazi kuna haja ya kufanya maandamano nchi nzima hawa watu wajiuzulu. Tulia na Ibrahim Juma jitafakari Kama mnastahili kuwa katika nafasi hizo na bila kushinikizwa na umma, mtaleta machafuko ya ndani.
Mama alivyoingia ilipendeza angekuja na package yake full
Baraza la mawaziri
Wabunge
Spika na naibu wake
Jaji mkuu.
 

ngendabanka

Senior Member
Aug 5, 2020
167
217
Kuna watu wanaenda kuvuliwa nguo hadharani.Hii kesi itaibua mambo mengi ambayo tulikuwa hatuyajui.Ila itakosa ule utamu wa PGO .
 

crocodile

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
3,865
2,947
Kwa haya yanayoendelea mahakamani na Bungeni, Ni wazi kuna haja ya kufanya maandamano nchi nzima hawa watu wajiuzulu. Tulia na Ibrahim Juma jitafakari Kama mnastahili kuwa katika nafasi hizo na bila kushinikizwa na umma, mtaleta machafuko ya ndani.
Acha masihara bro..
 

Bepari2020

JF-Expert Member
Nov 7, 2020
2,073
2,420
Wenye ujasiri wa kuandamana nchi hii ni Wazanzibari tuu. Waliobakia ni waoga kama kunguru.
 

Team JPM

JF-Expert Member
Nov 11, 2018
1,007
1,451
Kwa haya yanayoendelea mahakamani na Bungeni, Ni wazi kuna haja ya kufanya maandamano nchi nzima hawa watu wajiuzulu. Tulia na Ibrahim Juma jitafakari Kama mnastahili kuwa katika nafasi hizo na bila kushinikizwa na umma, mtaleta machafuko ya ndani.
Ili iweje?
 

KikulachoChako

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
17,273
29,190
Kwani haya yanayoendelea ni kwa utashi wa spika au hoja za kimahakama.....??

Mimi nadhani watu tunapaswa kupunguza jazba na kuruhusu akili zetu kutafakari juu ya jambo hili......

Haya mambo yote yapo bayana kama nyeti za mbuzi....
 
25 Reactions
Reply
Top Bottom