Kuna haja ya kubadili muundo, mfumo na utendaji kazi wa vyombo vya ulinzi Tanzania


MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,139
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,139 4,478 280
Hivi karibuni kumekuwa na matukio mbalimbali yanayohusiana na kuleta madhara , iwe kwa mtu , kikundi au taasisi kwa mfumo wa milipuko, kutekwa au kumwagiwa vitu kama tindikali na kadhalika.

Serikali yetu imekuwa na kauli za KUSHITUKIZA NA KUBAHATISHA, ambazo zinambatana na majibu ya DHAHANIA.

Mimi kwa mtizamo wangu naona kuna umuhimu wakubadili mfumo , muundo, utendaji kazi, sheria na kanuni za vyombo vyetu vya ulinzi ili tuweze pata maana sahihi ya ulinzi,ninapendekeza kuwa liundwe BARAZA LA USALAMA LA TAIFA litalokuwa na kazi ya kumshauri mkulu wa kaya namna ya kuendesha mfumo wa ulinzi.

Pia nasikitika kumuona waziri wa ulinzi ( vuai nahodha) aki relax kwenye mechi uwanja wa Taifa huku Taifa lina majanga ( kwanini asingeenda waziri/ naibu wa michezo au habari au wavijan kwenye mtanange huo au ndo ulinzi shirikishi??). Pamoja na makamu wa kaya kwenda unguja kushiriki bonanza la kukwea minazi na kutembelea kisima cha ajabu huku unguja, wakati huo huo kiranja mkuu wa sirikari mjengoni akiwa anazindua kitabu cha manyanya na mkulu wa kaya akiwa anapiga tizi na madogo wa sunderland. je hapo kuwajibika kiitifaki kukowapi kwa viongozi wetu au ndo kusema ilikwa weekend , au dno kusema itifaki inakuwepo kwenye maadhimisho ya kitaifa tu??na je hiyo ndo kusema kwamba j3 ndo siku rasmi ya kazi tu?

Tz idumu daima .
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,139
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,139 4,478 280
yupo xaxa, je tukio limetokea lini??
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,936
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,936 280
mkuu, wakati mlipoambiwa mtoe mawazo yenu kwenye tume ya mabadiliko ya katiba mlinyuti, sasa mnaanza kuweweseka. hata hivyo warioba amesaidia sana na tutoe ushirikiano stahiki ili katiba mpya ipatikane haraka
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,936
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,936 280
yupo xaxa, je tukio limetokea lini??
mbona wabunge wa chadema wameenda leo arusha na katibu mkuu anakula bata ujerumani na kimwana chake?
 
S

sad

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2012
Messages
294
Likes
1
Points
0
Age
44
S

sad

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2012
294 1 0
hapa ni tume huru ya kimahakama tu, baraza la usalama litakuwa chini ya rais wa c.c.m ambaye anajua fika matukio yote haya.
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,139
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,139 4,478 280
wamekwenda xaxa kwa sababu mpaka tukio linatokea wao (wabunge wa M4C) walikuwa mjengo idodomya kwa jili ya kikao cha bunge, hivyo waetokea huko na kwenda moja kwa moja kwenye eneo la tukio arusha , ila kwa nafasi za hao wengine niliowataja hapo juu ni aibu kubwa xana kwao kwani ilibidi waoneshe uwajibikaji wa haraka pia na kujali.
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Tatizo sio vyombo vya ulinzi, tatizo ni CCM na serekali yake iliyoshindwa
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930