Kuna haja ya Kim Poulsen kurudi Stars

mazaga one

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
660
500
Kama TFF mnaliona hili na mnahitaji tufudhu mataifa ya Africa basi Kim arudi taifa stars kwa maslai ya taifa,tusije endelea kupoteza muda kwa kujipa matumaini ya kufudhu mataifa ya Africa,,Mrudisheni Kim TFF tunaomba sana,mashabiki tunaumia hatupendi kila siku tuwe watazamaji kwa Uganda wakiwa Afcon,kundi letu ni rahisi sana.Kim arudishwa Stars.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,844
2,000
Salum Mayanga si kocha wa muda lakini au amepewa contract ya moja kwa moja
 

muda wa ukombozi

Senior Member
Jun 28, 2013
119
225
Yaani tuache blabla kabisa kwenye mpira ile mechi ilikuwa sio ya kutoka draw kabisa sub zilichelewa sana kuingia
 

mazaga one

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
660
500
Yaani tuache blabla kabisa kwenye mpira ile mechi ilikuwa sio ya kutoka draw kabisa sub zilichelewa sana kuingia
Ni kweli mkuu,mpira ulikuwa wetu kabisa nikikumbuka naumia sana,tena tulikuwa na uwezo wa kushinda goli nyingi na kuwa kileleni mwa kundi.
 

magnifico

JF-Expert Member
Jan 14, 2013
6,247
2,000
Kim hii timu alikuwa anaenda nayo vizuri tu... sasa huyu Malinzi sijui alikuwa anawaza nini aisee..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom