Kuna haja ya Jamii Forum Kutenga au kufilter forum kutokana Na muda mchangiaji Aliye jiunga

NJUGHU

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
380
Points
250

NJUGHU

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
380 250
Napendekeza hii hoja maana kuna wachangiaji wanapoteza kabisa umakini wa jukwaa hili lilokuwa bora lenye magreat thinkers.
Ukiangalia wachangiaji wanao haribu ni wale waliojiunga 2019.

Uchangiaji usio jibu hoja au kuchangia hoja kwa hoja Bali vijembe na ushabiki wa kiaiasa .
Ni wazo tu naomba uchangiaji wenye tija si matusi
 

Prem 96

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2019
Messages
517
Points
1,000

Prem 96

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2019
517 1,000
Kwa niaba ya kamandi ya vilaza napinga kabisa wazo lako kwa point 3
1.kila mtu humu kajiunga kwa malengo yake
2.kitendo tu cha kujiunga humu ni Ukomavu
3.wote mkiwa great thinkers na sisi vilaza nani atatutoa kwenye ukilaza

Note
Aliyepanga majukwaa mbalimbali sio mjinga
 

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
24,585
Points
2,000

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
24,585 2,000
Napendekeza hii hoja maana kuna wachangiaji wanapoteza kabisa umakini wa jukwaa hili lilokuwa bora lenye magreat thinkers.
Ukiangalia wachangiaji wanao haribu just joined 2019.
Uchangiaji usio jibu hoja au kuchangia hoja kwa hoja Bali vijembe Na ushabiki wa kiaiasa .
Ni wazo tu naomba uchangiaji wenye tija si matusi
.
tapatalk_jpeg_1568211858235.jpeg
 

Forum statistics

Threads 1,391,160
Members 528,376
Posts 34,075,095
Top