Kuna fursa zipi kwenye kusoma Ordinary diploma in pipe work, Oil and Gas Engineering?

danielhipoliti

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
544
1,000
Habari za Jpili wakuu natumai mu wazima wa afya kabisa.

Husika na kichwa cha habari hapo juu Mdogo wangu ameniomba ushauri juu ya kozi hapo juu ambayo amechaguliwa chuo cha ATC.

Anataka kujua fursa juu ya hii fani, zipo au laa?

Maana target yke kubwa ilikua kuchaguliwa Biomedical engineering.

Je, utaratibu apo ATC anaweza kubadilisha kozi?

Addition matokeo yke ya form 4 ni Div 2 ya point 20.

Natanguliza shukrani za dhati nikiamini mtanipa ushauri mzuri ili aweze kuufata.
 

Hazchem plate

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
10,553
2,000
Awahi mapema kabla chuo hakijafungua abadirishe. Halafu asiwe anachagua makozi magumu akizani ndio sifa au atapata kazi kirahisi, kwann asisome umeme, mechanic au civil
 

Sucre255

Member
Jul 29, 2016
25
75
Odinary diploma in pipe work, Oil and Gas Engineering haiko vizuri pale arusha technical na wanahangaika tu.. achana na hyo kozi
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
17,213
2,000
Habari za Jpili wakuu natumai mu wazima wa afya kabisa.

Husika na kichwa cha habari hapo juu Mdogo wangu ameniomba ushauri juu ya kozi hapo juu ambayo amechaguliwa chuo cha ATC.

Anataka kujua fursa juu ya hii fani, zipo au laa?

Maana target yke kubwa ilikua kuchaguliwa Biomedical engineering.

Je, utaratibu apo ATC anaweza kubadilisha kozi?

Addition matokeo yke ya form 4 ni Div 2 ya point 20.

Natanguliza shukrani za dhati nikiamini mtanipa ushauri mzuri ili aweze kuufata.
Inatakiwa mtumie akili, wenzake wa degree mpaka leo hawajui cha kufanya alafu yeye anajipeleka kwenye oil!!

Kama anapenda engineering mwambie asome civil, electrical au mechanical hayo mafuta yataja mtokea puani siku akimaliza.

BTW kwann unamsingizia mdogo wako wakati wewe ndo muhusika?
 

danielhipoliti

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
544
1,000
Hapana Mkuu nishamaliza chuo toka 2018.

Ila ushauri wako tutaufanyia kazi.
Inatakiwa mtumie akili, wenzake wa degree mpaka leo hawajui cha kufanya alafu yeye anajipeleka kwenye oil!!

Kama anapenda engineering mwambie asome civil, electrical au mechanical hayo mafuta yataja mtokea puani siku akimaliza.

BTW kwann unamsingizia mdogo wako wakati wewe ndo muhusika?
 

Dolla_Mbili

JF-Expert Member
May 28, 2017
579
1,000
Ni private sponsored ama ni government sponsored student!???......kama Ni private atamudu kubadiki kozi Muda wowote ila kama Ni government sponsored afanye kabla ya wakati wa kufika pale maana huleta usumbufu Sana kubadili!!!
 

Congressman

JF-Expert Member
Jun 2, 2020
455
1,000
Achana na kozi za kihuni mkuu, utatumia akili nyingi na muda mwingi ilihali mazingira ya bongo sio rafiki kwa hiyo fani.

Soma uinjinia wa umeme ambao kutoboa sio kazi kama hyo mafuta na gesi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom