Kuna Faida Zozote Nchi Imepata kwa Uwepo wa Vyama Vingi Vya Siasa??

bryan2

JF-Expert Member
Jun 8, 2016
2,358
2,000
Tokea 1995 uchaguzi wa Vyama vingi ufanyike kwa mara ya kwanza nchini na Tangu mfumo wa vyama vingi kuzaliwa.

Je kuna Faida yoyote Nchi imepata au ni bora tungebaki kwenye mfumo wa Chama kimoja?
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Ipo moja ninayoiona, imekuwa chanzo kikuu cha ajira na kutengeneza waongeaji wengi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom