Kuna couple yoyote kama ushuhuda hapa jamvini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna couple yoyote kama ushuhuda hapa jamvini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Apr 28, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Habari za weekend wanajamvi,natumai mnafurahia weekend!

    Nina swali dogo tu,

    Je kuna watu waliofahamiana hapa JF hasa MMU na baadaye wakawa wapenzi
    na kufikia malengo yao ya ndoa?
    Nadhani kama ulifanikiwa itatia moyo watu wengine wanaochipukia,kama utakuwa huru kusema
    kuwa mlianza mahusiano hapa MMU na mkafanikiwa,au kuna ambao unafahamu
    walianza mahusiano yao humu na wakafanikiwa?
    Siyo lazima but nataka tu kufahamu kama kuna ushuhuda wa namna hii.

    Ahsanteni
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kuna mmoja alikuwa a-nasikitikaaa, nadhani juzi kati hapa kashusha uzi kwamba kalamba bingoo ya engineer fulani... mtafute akupe the low-down....
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Mimi na Paw. Lakini kwa sababu za kiintelijensia hatuwezi kutoa details. Vipi, unataka kufanza kweli?
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    dah hiyo itakuwa habari nje kama ni kweli
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    We na Paw mtawezana?mkigombana ye anakimbilia JF kukupiga ban,aah mi nipo nipo kwanza bhana
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,684
    Likes Received: 8,242
    Trophy Points: 280
    Vipi Mkuu upo kwenye Research?
    Possibly ni vitu vinavyowezeka maana hakuna formula katika kuanzisha mahusiano ni vitu huwa vinajiseti vyenyewe.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Tuwezane mara ya ngapi? Akinipiga ban jf mie namuwahi na ban ya bedroom. Tuone nani bingwa. Chezeiya, ukimwaga mboga namwaga ugali na maji ya kunawa nazimia moto!
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni kweli mkuu but nimeuliza tu kwasababu sijawahi kusikia mtu yeyote hapa jamvini akizungumiza kwamba walianzia huku huku jamvini
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Hongereni bhana kama ni kweli,kwani mna mda gani na mlikutana lini humu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    kwani mna mda gani tangu mlipoanza mahusiano,teh teh
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Mahusiano kwa maana ya pm ya kwanza ama ndoa?
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    namaanisha PM,nadhani ulipewa PM ya warnings za ban halafu ukatumia huo mwanya kumtega
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Ulijuaje? Na usiombe nikakutega. Utajuuuta!
    Ila na yeye alitumia mwanya huo kunioa. So ngoma draw!
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Nitafahamu kama unanitega,kwahiyo ni ngumu kumtega mtu
    ambaye anafahamu unamtega.
    Kama ngoma draw hapo umempatia,je maisha ya ndoa yakoje?
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Aah wapi. Basi tu sijakuamualia kaka.
    Maisha ya ndoa ni full burdani, yaani twakata mti twapanda miti. Wewe jilipue tu acha kudesa, utachemsha! Ohooo! Kabakabana kaenda wapi siku hizi?
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mimi nilikutana na Saint Ivuga humu humu,
    Tukafikia level ya yeye kutoa mahari kabisa
    Ila kuna mambo yalitokea hapa kati kati
    Kwa sasa tumeachana (but tunaoneana wivu)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,369
    Likes Received: 34,129
    Trophy Points: 280
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mwali,si unajua tena
    mapenzi hayatabiri,ila mgevumiliana tu
    mana mlipofikia ni hatua nzuri,endelea bhana kumpa
    somo mpaka mrudiane,yaani mnakubali kugive up ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Toa ushuhuda basi jamani. Tumu-encourage kijana ajiopolee humu.
    Ajabu hujapata kawimbo kakusindikizia hii,lol
     
Loading...