kuna bonge la foleni Ubungo saa 7 usiku


Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
948
Likes
87
Points
45
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
948 87 45
wadau nipo mitaa ya Ubungo muda huu wa saa saba usiku lakini maajabu ni kuwa kuna bonge la foleni kuanzia maeneo ya Shekilango hadi Kimara Baruti,foleni inayokuwepo asubuhi,mchana na jioni leo ipo gadi usiku wa manane,tatizo kubwa linalosabisha foleni ni kuwa ubungo mataa hakuna trafiki kwa hiyo magari hayaendi kwa utaratibu
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
wadau nipo mitaa ya Ubungo muda huu wa saa saba usiku lakini maajabu ni kuwa kuna bonge la foleni kuanzia maeneo ya Shekilango hadi Kimara Baruti,foleni inayokuwepo asubuhi,mchana na jioni leo ipo gadi usiku wa manane,tatizo kubwa linalosabisha foleni ni kuwa ubungo mataa hakuna trafiki kwa hiyo magari hayaendi kwa utaratibu

Ujinga wa Watanzania kuanzia kwa wakubwa hadi wadogo ndio unaotutesa....

Ngoja tuendelee kula matunda ya upuuzi/ushenzi wetu!
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
302
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 302 180
wadau nipo mitaa ya Ubungo muda huu wa saa saba usiku lakini maajabu ni kuwa kuna bonge la foleni kuanzia maeneo ya Shekilango hadi Kimara Baruti,foleni inayokuwepo asubuhi,mchana na jioni leo ipo gadi usiku wa manane,tatizo kubwa linalosabisha foleni ni kuwa ubungo mataa hakuna trafiki kwa hiyo magari hayaendi kwa utaratibu
Pole sana mkuu. Kwa kipindi hiki kama una uwezo hama maeneo ya Kimara mpaka barabara itakapokamilika
 
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
2,543
Likes
509
Points
280
NDUKI

NDUKI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
2,543 509 280
wadau nipo mitaa ya Ubungo muda huu wa saa saba usiku lakini maajabu ni kuwa kuna bonge la foleni kuanzia maeneo ya Shekilango hadi Kimara Baruti,foleni inayokuwepo asubuhi,mchana na jioni leo ipo gadi usiku wa manane,tatizo kubwa linalosabisha foleni ni kuwa ubungo mataa hakuna trafiki kwa hiyo magari hayaendi kwa utaratibu
'badilisha gari yako iwe bodaboda kwa dakika chache mkuu au upo kwenye daladala nini tafuta upenyo ndugu usiku saa hizi na mwenyewe umeshasema kuwa hakuna trafiki bado unashangaa sasa toka nduki...?'
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,407
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,407 280
tatizo kubwa linalosabisha foleni ni kuwa ubungo mataa hakuna trafiki kwa hiyo magari hayaendi kwa utaratibu
Duh!! mkuu unataka hadi usiku wa manane kuwe na polisi waongoza magari!!!

Tatizo la huko kwa sasa ni matengenezo ya hiyo barabara halafu jumamosi huwa na ratiba ya malori yaendayo nje ya nchi yakitokea bandarini...
 
M

mbalakunze

Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
3
M

mbalakunze

Member
Joined Dec 14, 2013
7 0 3
Tafuta bar iliyokaribu au nenda hapo Yenu Bar jipumzishe mpaka asubuhi
 
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
1,286
Likes
91
Points
145
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
1,286 91 145
pole sana but usijar ndio maisha yetuu ...me mwenzio nipo home leo wikiend... baada ya kutembea sana kwa mguu toka ubungo to kimara ndani ya wiki nzima...
 
gulio

gulio

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
294
Likes
25
Points
45
gulio

gulio

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
294 25 45
nami nashuhudia shida hapa ubungo mataa ni hatari. naona defender imepita inaelekea kimara.
 
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
1,286
Likes
91
Points
145
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
1,286 91 145
Pole sana mkuu. Kwa kipindi hiki kama una uwezo hama maeneo ya Kimara mpaka barabara itakapokamilika
kimara hali sio nzuriii na hadi strabag wamalize shughuli yao,wananchi watakuwa washateseka vya kutosha
 
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
948
Likes
87
Points
45
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
948 87 45
kimara hali sio nzuriii na hadi strabag wamalize shughuli yao,wananchi watakuwa washateseka vya kutosha
kweli kabisa wakazi wa Kimara,Mbezi hadi Kibamba wanateseka sana na foleni kuanzia asubuhi,mchana,jioni hadi usiku kwa kweli cha moto tunakiona
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
wadau nipo mitaa ya Ubungo muda huu wa saa saba usiku lakini maajabu ni kuwa kuna bonge la foleni kuanzia maeneo ya Shekilango hadi Kimara Baruti,foleni inayokuwepo asubuhi,mchana na jioni leo ipo gadi usiku wa manane,tatizo kubwa linalosabisha foleni ni kuwa ubungo mataa hakuna trafiki kwa hiyo magari hayaendi kwa utaratibu
sa hizi sio sa saba mzee mada yako inaoneka imeletwa sa 12 asb
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,407
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,407 280
sa hizi sio sa saba mzee mada yako inaoneka imeletwa sa 12 asb
Rekebisha system time yako kwenye profile yako ya JF, utakuwa unatumi time zone tofauti na ya +3GMT
 
gulio

gulio

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
294
Likes
25
Points
45
gulio

gulio

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
294 25 45
Rekebisha system time yako kwenye profile yako ya JF, utakuwa unatumi time zone tofauti na ya +3GMT
nchi itajengwa na wenye moyo. vijana wamejitolea lakini sisi wenye magari hatuwasikilizi ndo nimevuka.lakini
 
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
948
Likes
87
Points
45
Landala

Landala

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
948 87 45
hatimaye nimefika nyumbani salama baada ya kusota kwenye foleni karibu saa 2
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,998
Likes
4,460
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,998 4,460 280
Watz tuko wapole sana
 

Forum statistics

Threads 1,252,063
Members 481,989
Posts 29,794,481